Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Gani Inatangaza Bunge?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Jun 23, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bunge Linaendelea, muda huo wengi tupo katika mihangaiko inayoleta chakula mezani lakini tungependa kufatilia. NANI ANAJUA REDIo wanayotangaza Bunge, frequency ni ipi?

    Asante!
     
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TBC taifa inafanya hivyo hivi sasa - unajua wako chini ya Kiranja Mkuu na leo ndo siku yake ya kusoma budget yake
     
  3. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mdau mwenye kujua frequency ya radio yenye kutangaza bunge aziweke jamvini
     
  4. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we vipi we si ushaambiwa TBC akaa
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mmeisahau RADIO IMAN.. au mnatubagua!?
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Iman, ya Morogoro na Radio 5 ya Arusha.
     
Loading...