Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Frequency Identification (RFID)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamiif, Oct 10, 2012.

  1. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wakuu kuna hii ishu ya RFID ambapo Bunge au Seneti ya Marekani imepitisha mswada wa afya wa Obama kuwa sheria na utaanza kutumika tarehe 13/03/2013. Mswada huu utawataka Waamerika wote
    kupandikizwa chip yaani kifaa (kibanzi/upapi) kinachotumia mionzi ya redio kwa utambulisho (Radio Frequency Identification-RFID) ili kuweza kupata huduma za afya. Kifaa hiki kitapandikizwa kwenye paji la uso au mkononi.

    wakuu kuna hoja kuhusiana na chip hiyo kuwa ni mambo ya kishetani na namba 666 huwemo katika chip hizo....wakuu naomba wenye taarifa zaidi ya ishu watujuze..
    asanteni.
     
  2. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,361
    Likes Received: 5,932
    Trophy Points: 280
    Duh. Ngoja nichimbe kwenye source zangu.
     
  3. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aminia napenda watu kama wewe mtusaidie kutujuza mambo maana mimi nimeisikia juu juu tu..ebu tujuze mkuu upatapo info! maana hii dunia tunakoelekea mh!!
     
  4. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
    mnaona mambo hayo wakuu...bila chip hiyo hupati huduma yeyote..
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    If you have a cellphone, you are already chipped. If they try to jam something into my body, that I am against, I am sorry, I will not comply, Period.
     
  6. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa hutakuwa na access na huduma yeyote muhimu kwako unayoihitaji....yaani hali si shwari na wameanza marekani huku nako tutafuata tu...Mungu awe nasi kwa kweli!
     
  7. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Habari wana jamvi,nadhani kwa wafuatiliaji wa hiyo teknolojia nchi ya india ndio imekuwa ya kwanza kuwapandikizia wananchi wake toka january na wanaplana mwakani wawe wamewawekea wananchi wao wote,tukirudi ktk uhalisia Mungu ndiye mwenye uwezo pekee wa kuona kila mtu alipo na anachofikiri,ndio maana anaitwa omnipotent,maana yake yupo kila mahali,na anajua unachofikiri.na shetani kwa muda wote anataka kufanana na Mungu,shetani kwa taarifa tu ujue hayupo kila mahali,akiwa kenya ujue tanzania hayupo,ukisoma katika kitabu cha ayubu shetani alipokutana na Mungu ,akaulizwa unatokea wapi?shetani akajibu natoka kuzunguka huku na huku,xo huwezi muuliza mtu anatokea wapi kama uwepo wake upo kila mahali,turudi ktk mark of the beast,hii main purpose ni kuwamonitor watu ili wajue mtu yupo wapi ana matatizo gani kiafya,ana pesa ngapi bank na uwezo huo shetani hana ambaye anao ni Mungu,hiyo ndio alama ya mnyama, ambapo shetani atamsimamisha global leader ambaye ataimplement hiyo mark na atapewa uwezo mkubwa na shetani,na huyo mtu yupo tayari duniani ambaye anaitwa mpinga kristo,na kama ni mfatiliaji wa habari umesikia european union wanataka kumchagua kiongozi ambaye atatawala europe na watampatia uwezo wa kijeshi na mamlaka zaidi ya rais wa marekani.sasa hv muangalie hii vita itakayokuja ya israel na iran na mataifa ya kiarabu atakayeenda kusaini mkataba wa amani israel ndiye atakyekuwa ni mpinga kristo na hapo ndipo mwanzo wa miaka 7 ya dhiki kuu.
     
  8. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah, asante sana kwa kutujuza mkuu...
     
  9. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Du haya mambo nayaogopa mpaka nasikia masaburi yanatetemeka.
     
  10. Imam Yussuf Shamsi

    Imam Yussuf Shamsi Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ndiyo dajal system, mfumo wa kishetani, Quran takatifu imeeleza hayo toka zamani. Mfumo huu wa kicompyuta unaweza kwenda mbali zaidi, Brain ya mwanadamu inaweza kuwa controled by computer.
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    How?? Human brain ni kitu ingine kbs
     
  12. Imam Yussuf Shamsi

    Imam Yussuf Shamsi Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Si lazima brain kuwa controled 100% lakini athari kubwa itatokea, nguvu za kimfumo zinaweza kukupoteza mwelekeo na kujipeleka sehemu unayotakiwa.
     
  13. Imam Yussuf Shamsi

    Imam Yussuf Shamsi Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mfumo huu ni mahsus kwa ajili ya kupunguza idadi ya watu duniani hasa waafrika ambao ni watu masikini, wanaamini kuwa watu masikini si lazima sana kuishi. Once u are already in system, it is a case of clicked to die.
     
  14. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wakuu yaliyoelezwa na Great Visionare ndiyo ukweli halisi na ndivyo ilivyo,either tunataka au hatutaki RFID ni maandalizi ya mpinga kristo.Hivyo kikubwa ni kuwa tayari kwa kumpokea Kristo Yesu awe Bwana na Mwokozi wa maisha yetu.
     
  15. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aksanti
     
  16. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dunia inaelekea ukingoni sasa jamani...hali inatisha..
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kuna movie moja ya justin timberlake kama sijakosea inaitwa In time ndo mambo kama hayo uliyozungumza.
     
  18. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuun pole sana, umenichekesha sana, ila ukiitafakari hii mambo imekaa kishetani sana mie hii kitu hata wafanyeje nikiwa na akili zangu timamu sitakubali kuwekewa.
     
  19. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Uko sawa mkuu,hiyo chip wala msije kubali kuwekewa katika paji la uso ama mkononi sababu utakuwa ummeshajiunganisha na mtandao wa kuzimu


     
  20. a

    adolay JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Mkuu sio masaburi tu yaan tunaungana na kuzim bila hiari maana hata mishahara tutalipwa kwa utaratibu huohuo. Inatisha mkuu we acha tu.
     
Loading...