Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Free Africa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jazzie, Dec 1, 2010.

  1. Jazzie

    Jazzie Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajamvi,

    Natafuta contact za Managing Director au Programming Manager wa Radio Free Africa. Nina business proposal nataka kumwagia sera. Nitashukuru kwa msaada.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa nini usicheck number za ofisi katika mtandao wao, bila shaka itakua general line lakini ukiitwanga hiyo watakwambia namna ya kuwapata hao raia. . . ni wazo tu!
     
  3. Jazzie

    Jazzie Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uswe, shukran kwa wazo. Ningeweza kupiga simu direct line, lakini nimejifunza kwamba Bongo ni "who you know, not what you know". Kwa hiyo nilikuwa natafuta direct connection na hao jamaa.
     
Loading...