Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Clouds hawajaufurahia ushindi wa CHADEMA?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ruhazwe JR, Apr 2, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nashanga clous kama vile hawajatufurahi sie kushinda
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mida wao na TBC unakalibia
    Wewe waancha waendelee hivyo hivyo wanajopalilia kabuli
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,092
    Likes Received: 11,345
    Trophy Points: 280
    hawawezi kufurahia coz wamechagua upande mbaya wa historia.
    Marine hassan marine wa TBC kaitangaza habari hii kwa unyonge huku machozi yakimlengalenga.
    Tulianza na Mungu, tunamaliza na Mungu.
    People's ..........:high5: Power
    !!
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wapende wasipende habari ndio hiyo.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimemsikia Gerard ati hata askari Polisi hawakuonyesha sura ya furaha
     
  6. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kauli za mama Ane Kilango akiwa Kiwira zina maanisha nini anaposema watu wametoka mbali kuja kufanya fujo. Hivi hao waliotoka tukuyu na Mbeya na viunga vingine vya wilaya ya Rungwe wametoka mbali kiasi gani kuzidi yeye aliyetoka same mashariki? Hii ni aibu ya ccm
     
  7. d

    dzed25 Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Wanadis ila wanakubali kiaina
     
  9. s

    sunguchu New Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wata isoma na bado mpaka tutafika
     
  10. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kilango ni mfyatukaji yule, hana sifa za kuwa kiongozi. asamehewe, jitihada zake zimegonga mwamba. Zito ndio amefanikiwa kuliko yeye japo aliondoka mapema.
     
  11. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye mstari mkuu.....nashangaa sana nnapoona vijana wanachagua CCM badili ya upinzani...bse kwangu CCM maana yake ni status quo(wizi, ufisadi, majungu, fitna nk) wakati upinzani ni change.

    shame on clouds, shame on TBC inayopumua kwa kodi zetu.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    CCM ndo inawafanya Clouds watoto wao wawe wanapishana chooni ushindi wa CHADEMA kule kwao ni majuto
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Paul James Swea amesema kuwa eti leo ni vyema,kwenye dondoo za magazeti,kwa leo kuweka siasa pembeni.Clouds ni CCM damu na ni wanafiki.Na bado!
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hawajui kusoma nyakati,2015 sijui wataficha wapi nyuso zao
     
  15. A

    ALAIN JA Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Siku ya nyani miti hutereza anafikiri yeye ni wa pale pale Kiwira.Pole mama sio ww ni chama chako kinakusahaulisha.
     
  16. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Hivi AKM anatokea wapi, Same au Mtera kwa mumewe? Kama ni same, muda gani anatulia Mtera kumpa Mzee? Huwa simuelewi hivi
     
  17. L

    Lutakyaruzi Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huree CDM kwa ushindi
     
  18. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wengine walisema juu ya majukwaa "Msiamuliwe mambo na watu kutoka Musoma". Huku wao wakitoka Simanjiro, Bunda, Lusinde nk. Unaweza ukajiuliza kama wanajitambua wakiwa majukwaani au la. Nimeona ile habari ya "Ni mbwamwitu katika ngozi ya kondoo" ikijidhihirisha!!!
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ukila na kipofu usimshike mkono
     
  20. J

    Jhung tiao Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani ccm safari hii mpaka wavue jez katikati ya mechi,,,,huyo AKM hana jipya ni mikwara ya mende kutaka kumeza kabati ili hali yuko ndan ya kabati....chadema hoyeeeeeeeeeeee
     
Loading...