Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio clouds fm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kelelee, May 22, 2009.

  1. K

    Kelelee Senior Member

    #1
    May 22, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani.....mimi ni msikilizaji mzuri sana wa hii radio ila kuna wakati wananiudhi. Watangazaji wao sometimes they make some crazy sijui niziite mistakes au nini.....mfano sasa hivi Gardner alikuwa anaongea na Kibonde kwenye kipindi cha jahazi about michezo. Topic ilikuwa basket ball halafu wakajikuta wanaongelea ziara ya JK marekani......sasa Kibonde anamuambia mwenzake Gardner....."unajua JK anakutana na Obama "overhaul" office( naandika jinsi alivyoitamka)..." Na Gardner naye anachangia "ndio.."overhaul" office sio mchezo......" It is the OVAL OFFICE EPHRAIM AND GARDNER!!!!!!!!!. Si hawa tu wapo na watangazaji wao wengine wana insist kutamka maneno ya kiingereza ambayo hawayatendei haki basi inaudhi kweli maskioni. Si kwamba mimi ni champion wa kiingereza au kiswahili but i believe when you speak a language especially kwenye media kama radio, basi do justice to that language......au mnasemaje wana JF wenzangu?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahahaaa....ovahol office.....ahahahahahahaaa labda ni wewe tu uliyesikia vibaya
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Uwe relaxed ukiwa unasikiliza Clods FM kama uko serious kiviilee....sikiliza TBC.Hizo ni redio za vijana ujana fulani...sio zile za kimaadiliiii kama TBC au radio tumaini.....utakuta wanatamka maneno kama demu..kuingia mitini tena kwenye taarifa habari...leo asubuhi saa 1 wametamka ....kaingia mitini...nikashangaa..ila nilipojua ni clouds aaahh nikajua kumbee...radio ya vijana
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hapa ndipo tunarudi kwenye kujiuliza, hivi ni kweli Gardner na Kibonde wote wafanye mistake hii pamoja?

    Kibonde na Gardner wote ni watu wa mizaha, na inawezekana huo ulikuwa ni mzaha, the pun being ile office ina nguvu sana, hence "overhaul" office.Kwa hiyo kama wewe si mtu wa kuelewa sanaa unaweza usijue kwamba wanafanya mzaha, ni sawa sawa na Michuzi anavyosema "my wife wangu" halafu umkomalie wakati unajua Michuzi ni bonge la clown.

    Ingekuwa Radio inayojulikana kwa u serious wake labda ningekuelewa, Clouds chata lao ni mizaha na kuwa informal, kwa hiyo inawezekana kabisa asiyeelewa hapa ni wewe msikilizaji, umeenda kusikiliza redio ya mizaha wakati wewe si mtu wa mzaha.

    Siamini kwamba mtu kama Ephrahim Kibonde hajui tofauti ya "Oval Office" na "Overhaul Office" especially kama wameisema mara mbili mbili kuweka msisitizo unajua kabisa wana jive tu.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kweli ni redio ya mizaha kwa mtu makini nadhani haimfai..Gadner mara nyingi tu anasema ANYWAYS!!!! badala ya anyway..mmmh hii sijui imekaaje wakuu
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Kwani hao ni watu wa kuwachukulia serious? Ni sawa na mtu aje hapa halafu aanze kuchukulia kila kitu serious serious....
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwenye blog ya michuzi, nimesoma comments kuhusu mkutano wa JK na BO:

    Kuna mtoa comment mmoja, tena kwa authority kabisa, anamkosoa Michuzi, anamwambia:


    check hapa
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Either there is a widespread conspiracy to rename the oval office or this is the new pun in town.

    Au kweli tuna hali mbaya hivi? haiiingii akilini.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Mbona Michuzi anaiita blog globu?

    Watu wako uptight na hawawki nafasi ya levity ktk maisha yao..
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Hali ni mbaya kwa sababu 1) wavivu wa kujifunza, 2) kuzoea kuamini ya kuambiwa, etc.

    Hivyo basi, Gadner na Ephrahim sio kwamba walikuwa wakitania, walikuwa wakimaanisha, walidhani hiyo office ndio inaitwa hivyo. Kama kitu wanatania mara nyingi huwa wanasema ni UTANI.


    Gardner eeh, inabidi huu mchemsho wako uuingize kwenye segment ya Jahazi ya
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli JK kakutana na Obama Overhaul House.Si unajua JK anahitaji ukarabati?We kuchati dakika 30 anaingia na DESSA.Yani yeye kama Rais hana mambo 7 ya wazi kabisa yanayomsumbua na kumuumiza kichwa kila uchao juu ya Watanzania???Mambo ambayo hata ukiamshwa saa 9 usiku unaweza kuyagani kwa lugha yeyote iwe Kikwere Kiswahili au Ki-Is-and-was????Rais hana Agenda yake mwenyewe mpka akina Salva wapenyeze mawazo ya Rostam?????Sasa akipewa 3 Hrs jamaa si anaweza anza omba aunganishiwe mademu wa kimarekani?( Udahifu wake namba 1) jamaa kaoza kwa hilo.
     
  12. Y

    YE JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Babu kwani anyways ina makosa nini?
     
  13. g

    geek Member

    #13
    May 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    trouble is, wajanja mnaoweza kuingia online ni rahisi kubainisha tofauti kati ya Oval na overhaul.

    sasa niambie mamilioni ya watanzania wanaosikiliza redio hiyo kwa matumaini ya kujifunza......balaa tupu.

    lakini kuna sheria inawazuia kutangaza kwa mtindo huo? kama jibu ni hapana, basi tunyamaze tu. tuache nguvu ya soko iamue. kama wanaongea pumba kwanini watu wanasikiliza.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...oyaaaa! mbona wengi tu bado wanasema daraja la 'salenda briji', au barabara ya morogoro 'rodi', au ukumbi wa Diamond jubilee 'hall', nk nk nk...

    acheni 'wakiswanglish' wanavyotaka kama my -waifu wangu anavyosema.
     
  15. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Charlie Gibson, Katie Couric, Brian Williams, among the most knowledgeable broadcasters in America (la sivyo wasingepewa vile viti, I don't think) wana care kujua au wanatakiwa ku care kujua kutamka neno Ikulu?
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wafanyie investigation clouds fm.....
     
  17. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pia inawezekana mtoa mada hakuwasikiliza watangazaji vizuri.
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Do not say or write "anyway[FONT=Arial, Helvetica, adobe-helvetica, Arial Narrow]s[/FONT][FONT=Arial, Helvetica, adobe-helvetica, Arial Narrow]"--not ever. The word is "[/FONT][FONT=Arial, Helvetica, adobe-helvetica, Arial Narrow]anyway[/FONT][FONT=Arial, Helvetica, adobe-helvetica, Arial Narrow]."[/FONT]

    [FONT=Arial, Helvetica, adobe-helvetica, Arial Narrow]The form "anyways" is found in some dialects in the United States, but it is not standard English, and it should never be used in any situation where you want to be considered reasonably well educated:).[/FONT]​

    Ni mtizamo tu!
     
  19. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utani wa mtu mmoja haufanyi kuiita timu nzima ni ya utani' hata hivyo utani ukishajulikana ni utani na ukapata mashiko mtaani basi hapo tunatengeneza msemo wa utani na baadaye waweza kuleta msimu au vilugha fulani' nitumiapo kiutani nawe ukachulia utani basi sie sote tunakuwa watani' hivyo basi kibonde,gadina na sie ni watani japo redio inawaweka hewani je? Hairuhusiwi utani jamani? Au kwakuwa ni mawinguni karibu na mbinguni' sitaki utani na stan
     
  20. U

    Ulusungu Member

    #20
    May 22, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa nami nimesikia ikitamkwa ovahol office,huku wakielezana uwezekano wa Michuzi kuwa ndani au kupewa picha na mwandishi wa ikulu akiwa nje na kusimulia issue ya Makamu wa rais serkaili ya Bush alivyokuwa akichungulia ndani ya ovahol office kuona prisida afanyacho...Nimestushwa lakini nilipuuzia
     
Loading...