Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radiation uchwala za kichina

Discussion in 'JF Doctor' started by Salvio Mwenda, Aug 1, 2011.

  1. S

    Salvio Mwenda Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am here to announce hao wachina na wajapani mtaani wanaosema eti wanatibu kwa mionzi ni uongo eti wananyonya sumu ni wizi mtupu nasijui nani kawapa vibali maana hivyo vifaa vinge thibitishwa na WHO vingepatikana mahospital. Tiba pekee ni hospital
     
Loading...