Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radi yaua mwalimu kigoma kaskazini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adharusi, Mar 31, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,158
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Radi zimeendelea koogfya wananchi kigoma kask
    1.mwez wa kwanza iliua mtu mmoja pamoja na ng'ombe na mbuz
    2.leo saa sita mchana imeua mwalimu wa shule ya msingi Nyamagana,alikua anakinga maji nyumban kwake,radi ikamkuta,amefia hospitaly Matiazo,mwili wake umepelekwa Mawen hospitaly
    Angalizo haya maeneo ya kigoma kask Radi zinaua sana,mwenye Elimu juu ya Radi,naomba iwekwe jamiiforum,ili tupate mafunzo
    Iwa mwema
    Wakatabahu
    Adharusi
     
Loading...