Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radi gani inarusha matangazo toka bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mrembo, Jul 18, 2011.

  1. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana JF.
    Naomba msaada kujua ni radio gani inarusha matangazo moja kwa maja toka bungeni? nitashukuru kama mtanitajia na frequence zake.
    asanteni sana
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi? Bunge limepigwa na Radi?
     
  3. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no nimekosea, i meant Radio. kama unajua nitashukuru sana, maana nataka kusikiliza bunge na umeme umekatika, so inabidi nitumie Radio
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Radio si pia utasilikiza? au ulimaanisha kuangalia? HAKUNA REDIO INAYOTANGAZA BUNGE KWA SASA.....ila jaribu 96.4 FM kama uko Dar
     
  5. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrembo upo nchi gani? maana frequency zinatofautiana kati ya sehemu moja na nyingine, ila baki hapa hapa JF utapata kila kitu.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  7. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asanteni 96.4 haitangazi.
    basi tena ndio nimeshakosa
     
  8. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante ningependa kufuatilia through JF ila laptop yangu ndio inaishiwa charge ivyo. too bad!
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    hata mimi nasikitika kukosekana redio inayotangaza vipindi hivi
     
  10. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh Mrembo, honey, baby, jaribu 105.7 FM
     
  11. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lol haishiki, kweli leo siku ya kufa manyani..
     
  12. muya

    muya Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Uhakika nilionao ni kuwa Redio ya Taifa (TBC TAIFA) 92.3Mhz (Dar es Salaama) inatangaza live kwa kikao cha asubuhi kuanzia saa tatu hadi saa tano na baada ya hapo wanakata matangazo yao. Sa sijui kama kuna wengine huwa wanaendeleza. Na TBC Taifa wakiwa hewani na MLIMANI Radio 96.5Mhz wanakuwa hewani
     
  13. muya

    muya Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Uhakika nilionao ni kuwa Redio ya Taifa (TBC TAIFA) 92.3Mhz (Dar es Salaama) inatangaza live kwa kikao cha asubuhi kuanzia saa tatu hadi saa tano na baada ya hapo wanakata matangazo yao. Sa sijui kama kuna wengine huwa wanaendeleza. Na TBC Taifa wakiwa hewani na MLIMANI Radio 106.5Mhz wanakuwa hewani
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    watu mna vitimbi vya kutosha....ha!
     
Loading...