Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radar: Wabunge mlioko london mnajidharirisha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Jun 29, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wabunge hawa walioko London mliokimbilia huko baada ya kusikia BAE imeamua kutaka kutoa kupitia NGO's mnajidharirisha
    kwa sababu nyie kama wabunge mmilishindwa kufanya kazi yenu kusimamia kodi za wananchi mpaka leo zimeliwa na wajanja
    na pili baada ya kugundua kuwa pesa za wananchi zimeliwa mkashindwa tena kuibana serikali kuwachukulia hatua wahusika wa
    liosuka deal hili na kibaya zaidi bahadhi yao akiwemo chenge mnao bungeni mnacheka nao kila siku leo hii mnapata wapi jeuri
    ya kuja London kuidai BAE wakati mmeshindwa kuwabana viongozi wenzenu kurudisha pesa walizoiba ktk sakata la Radar.
    SHAME ON YOU SHAME ON YOU SHAME ON SHAME ON YOU SHAME ON YOU.
     
Loading...