Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rada uwanja wa ndege Dar yaanza kazi tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Aug 24, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Taarifa ya kurejea kwa huduma ya rada katika uwanja wa JNIA, Dar es Salaam

    23/08/2012

    0 Comments

    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Dar es Salaam 23 Agosti, 2012

    KUREJEA KWA HUDUMA YA RADA KATIKA UWANJA WA KIMATAIFA WA JULIUS NYERERE (JNIA)

    Huduma ya mtambo wa Rada katika Uwanja wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA) zimerejea baada ya kipuri kinachoingiza umeme katika mtambo huo, Power Supply Unit, kilichokuwa na hitilafu kufanyiwa matengenezo Afrika Kusini.

    Huduma hizo zilirejea, Agosti 23, 2012 majira ya saa 2:45 usiku baada ya kipuri hicho kurejeshwa nchini majira ya saa moja usiku ambapo wahandisi wa Mamlaka walianza kazi ya kukifunga kipuri hicho mara moja.

    Mamlaka ya Usafiri wa Anga-TCAA ililazimika kukipeleka kipuri hicho nchini Afrika Kusini kwa ajili ya kukifanyia matengenezo wakati ikiendelea na mchakato wa kununua kipuri kipya kutoka Kampuni iliyouza rada hiyo ya British Aerospace Systems (BAE) ya Uingereza.

    Imetolwa na

    Fadhili J. Manongi
    Mkurugenzi Mkuu
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Bora heshima imerudishwa
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora wamefanikiwa, ila bado kazi wanayo.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kifaa kilichoharibika ni Power Supply Unit...sasa najiuliza hawa jamaa inakuwaje wanamiliki mtambo mkubwa kama Radar halafu hawana back up ya vifaa vya ziada ikiwemo PSU, huku wakijua kabisa nchi yetu ilivyo na matatizo ya umeme!
     
  5. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani tunashindwa hata kusuka ka-transformer ka power supply, sasa tunasomea uhandisi wa nini?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wahandisi wenyewe akina stella manyanya....wanasuka transfomer za midomo.
     
  7. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tukisema hatuna "wahandisi waadilifu" tunaweza kusemwa tumewatukana na tukisema "hatuna wahandisi wenye ueledi" sijui tutaambiwaje!!!
     
  8. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ukweli hii ni habari njema japo historia yake inatia uchungu lakini mimi nimeiopenda zaidi hii sahihi (signature)!!!!
    Sijui kama kweli anaweza kuwa signatory hasa kama ni cheque ndio kabisa!
    rada.jpg
     
  9. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii sahihi nafikiri inaendana na IQ yake au la basi ni mwoga sana kuibiwa
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ubongo wangu unaniambia niikatae hii taarifa ya bwana Manongi.
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Mwalimu wake hakumfundisha uandishi mzuri wa sahihi
     
Loading...