Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Race against time

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kuntakinte, Jul 3, 2008.

  1. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mzee Mwanakijiji nashukuru sana kwa hii kitu maana nimecheka mpk basi naomba na wengine ambao hawajachungulia KLH News kule waone madaraka yalivyo matamu. Swali linakuja : Je kwa Mpango huu tutaweza kweli kuwatoa Mafisadi hasa tukizingatia wali wasiowalipa viongozi naa wenzetu wa chama cha upande wa pili.

    Bonyezi ki ndebele hapo kwenye link:


    http://link.brightcove.com/services/player/bcpid1137883380?bctid=1640107138
     
  2. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hii kweli ni kali ya mwaka kwani Mugabe pamoja na ubabe wake kanifurahisha kwa jibu kuwa yeye anajisikia kuwa Rais wa Zimbabwe on the basis ambazo Brown anazitumia kuwa PM UK.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jul 3, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mpaka Kieleweke.. as a matter of fact Mugabe hakusema Brown ni PM wa UK.. msikilize tena..
     
  4. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimesikiliza na ni kweli ....huyu mzee kweli ni ..........
     
  5. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nafikiri kwa mawazo yake pamoja na kwamba siwezi kuyasoma, anajiona jogoo la shamba!
     
  6. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo haliwiki mjini?
     
Loading...