Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Race 2012 Kibaki na Raila wameweza JK anasubiri nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Aug 24, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Leo Rais Mwai Kaibaki na Raila Odinga wamekubaliana kuwaondoa mawaziri wanaoonekana kuanza kampeni za urais 2012, ambao wote wanetoke chama cha ODM akiwemo mshakiwa wa ICC Mh William Ruto. Mkuu wa kaya anasubiri nini kwa wote wanaoanza kampeni za 2015? Tanzania tuna safari ndefu.
    Nawashilisha

    Ooooops sorce: Citizen TV
     
Loading...