Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RA Ziarani Nzega-Jumatano na Alhamisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domhome, Jul 27, 2010.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa RA atafanya ziara wilayani Nzega kama ifuatavyo:
    • Jumatano 27 Julai, 2010: atatua Nzega saa 1:40 asubuhi na kuondoka saa 2:00 asub.
    • Alhamisi 28 Julai, 2010: atatua Nzega saa 12:00 jioni na kuondoka saa 12:20 jioni.
    Safari zote hizo atazifanya kwa ndege.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jumatano itakuwa 28 Julai, 2010
    Alhamisi itakuwa 29 Julai, 2010
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi RA anaweza kubadilisha hata Kalenda ya "Gregorian": Ama kweli bongo tambarare! au Domhome umeipiga chabo hii ratiba?

    BTW: Ziara zote zitakuwa ni za dakika 20 tu? Strange?
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Ni kweli nilikosea kidogo siku na tarehe, samahani sana kwa usumbufu.

    Binafsi najiuliza je, anakuja Nzega kufanya nini wakati jimbo lake ni Igunga? Kwani umbali toka Nzega hadi igunga kwa gari ndogo ni mwendo wa dakika 35. Je, atawezaje kwenda huko na kurudi ndani ya dakika 20 tu?

    Bila shaka ni katika mikakati yake dhidi ya Selelii, Mbunge wa Nzega. Anyway i will be back as soon as he land.
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Hatimaye safari yake ya kwenda Nzega imekuwa cancelled, na ninaambiwa vigogo wa Mgodi kule Nzega walishakuwa wanjani kumpokea ndipo ilipofika 2:02 asubuhi ya leo wakapewa taarifa za safari kuahirishwa.
     
  6. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anakwenda Nzega kwenye matembezi ya kawaida au .....
     
  7. K

    Kikambala Senior Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kupeleka hongo ili selelii asipite kwenye kura ya maoni.nothig else
     
Loading...