Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RA kaingia kanda ya Ziwa Usiku huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Sep 9, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nikiwa uwanja wa JKN mchana wa leo nimeonana na RA akiwa amevaa shati jeupe la mikono mifupi na jeans .Alikuwa na simu kibao anaranda randa kwenye lounge angojea ndege ya Mwanza ambayo ilikuwa inapitia Musoma kwanza .Ndege kama kawaida ya Precision air ilichelewa kuondoka na jamaa akawa anapiga simu hovyo anasema kuna ucheleweshaji huo na alikuwa so confused .Sasa sijui kama ni huo uzinduzi wa kesho umempa ugumu au ni kitu gani ila kweli jamaa alionekana so stressed .
     
  2. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa na maoni yako.
     
  3. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aende Igunga kufanya nini. Alishasema hataki siasa uchwara. Hapo ndo magamba watajua janja ya nyani kula hindi bichi
     
  4. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana ujanja wa kukataa kukipigia debe ccm
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Naungana na maneno yako .RA hana ujanja kabisa na naamini anaishi kwa wasi wasi maana hajui lini nguvu ya umma inaweza kupelekea yeye kusimama kizimbani so kucha kusimama jukwaani hakika yatakuwa maafa kwake
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RA hana moral authority ya kupigia kampeni CCM.
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Picha ziko wapi wewe mbona habari za Magwanda mnazipamba kwa mapicha kibao? Acheni unafiki
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huyo lazima ataibukia Igunga tu, mimi nasubiri tu matokeo ya Igunga ndio nipime kiwango cha uelewa wana Igunga.
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona hujatugongea ng'eng'e
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nimeona vilaza wamenigeuza dictionary. Eti kuna li-mbumbumbu moja limeni-pm nilitafsirie kwa kiingereza maana ya 'uchaguzi mdogo' eti linataka kupost thread kwa kiingereza inayosema 'Chadema watashinda uchaguzi mdogo wa Igunga'
     
  11. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />

    Haha haha haha you made my day....!
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280

    Unafki ni kitu kibaya sana, yaani wewe ndio unaejisifu unajuwa English!,........ na huyu ni nani anaeomba atafsriwe English hiyo hiyo?


    [​IMG] Mwita25

    7th September 2011 15:32
    #1 [​IMG]
    [​IMG] JF Senior Expert Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 15th April 2011
    Posts : 830
    Rep Power : 22



    [​IMG] Rep power ndiyo nini?

    Profaili yangu inaniambia nina rep power 22. Hii ina maana gani hasa? ​
     
  13. FUKO LA DHIKI

    FUKO LA DHIKI JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ha ha ha ha haaaa we Mwita wewe! Una mambo sana wewe
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mbona ndege za kukodi zipo kwa dollar 2000 tu? mimi nadhani ana mambo yake binafsi kama angetaka kwenda Igunga nina uhakika angekodi charter plane ingempeleka.
     
  16. FUKO LA DHIKI

    FUKO LA DHIKI JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kweli RA atahudhuria ufunguzi wa kampeni za magamba,basi yeye na CCM ni WANAFIKI
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hii kali sasa, mkuu mbona unatudharau Chadema kiasi hicho?
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wajanja tukikuangalia tunabaki tunacheka tu,..........
    Anyway nitadeal na wewe mimi mwenyewe personal ili Invisible aziunganishe pamoja ID zako, usishangae nimejuwaje hii ndio JF. Hapa tupo wataalam na sio makanjanja wa kujifanya kujuwa kuongea kiingereza.
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF bana tayari maada mmeiacha mpo kwingine I like it
     
  20. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ni njoka, sawa! ROSTAM ni gamba, na halina ubishi. Mwinilisti Nape amehubiri sana, mwenyewe RA amekiri kuwa ni gamba kweli na akajivua.
    **Kihistoria na kiuhalisia NJOKA halijawahi kurudia gamba lake kwa kujilinda au kwa kujihami! Je, inakuwaje leo ccm wanataka kulirudia gamba ambalo halina kazi tena?
     
Loading...