Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RA ajipongeza kwa tafrija

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, May 8, 2009.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Weekend iliyopita RA amefanya tafrija ya kujipongeza kwa kulipua bomu jipya liitwalo NYANGUMI WA UFISADI.

    Tafrija hii imefanyika nyumbani kwa RA, maeneo ya ubalozi wa Marekani wa Zamani, kuna mnara wa vodacom. (wengi walifikiri RA aliposema yeye siyo sawa na Mengi anayeishi kwenye mafleet basi hana pango Dar! Mbaya zaidi hili pango lilikuwa nyumba ya serikali)

    Wengi wa walioudhuria tafrija hii ni vibaraka wa RA toka usalama wa taifa na tasnia ya habari. Mawaziri kama Marsha pia walikuwepo.

    Vibaraka wote walipewa bakshishi ndani ya bahasha katika viwango tofauti. Usalama wa taifa laki moja wakati waandishi wengi walipata bahasha za alfu kumi.

    Tafrija ilifana na ilipambwa na wimbo wenye kiitikio kimoja tu “umemumaliza Mengi”

    Nikiripoti toka kona ya Earnest & Young, ni mimi zao la watoto wa chabo, utajaza…….
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    No comment!
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ANGALIA USIINGIZE Earnest & Young MATATIZONI NDUGU
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ......eeehh?......haya bana
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Shy alikuwepo - teh teh tehi!
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    KANUSHO:
    Habari hii haihusiani kwa namna yoyote ile na Earnest & Youngs. Na mhabarishaji hana uhusiano wowote uwe wa kikazi au kihuduma toka Earnest & Youngs.
     
  7. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ernest & Young! mleta habari alikuwa maeneo yalipo jengo la Ernest & Young wakati akiwa anapiga chabo hapo mahali kama nimemuelewa vizuri.
     
  8. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Story itapendeza kama ukituwekea picha (still/video); mkono mtupu haulambwi
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu, actually pia itakuwa vyema kujua kama na Mengi naye amefanya tafrija ya kujipongeza kwa ujasiri wake
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Kweli RA amekwisha tafrija ya nini sasa?kwa ujinga wake huo??maana ni aibu sana kwa uongo wake dhidi ya RM
     
  11. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    So what, tafrija weekend kisha j3 watu wamemfungulia kesi, who is laughing now?
     
  12. k

    kela72 Senior Member

    #12
    May 8, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa tu achekelee tu kuwahonga hao vibaraka wake wakiwamo UWT. Kuna siku tu atakimbia nchi hii!!
     
  13. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi naona hii habari imekaa kikufikirika vile (ya kutunga). Sijui kama ni kweli.
     
  14. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Masha naye alikuwepo! tehe tehe tehe haa haaaa!.
    Si wana bifu na RM lazima awepo maana adui wa adui yako ni rafiki yako!
    lakini Masha ana bomu lake la vitambulisho vya uraia
     
  15. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jambo moja nilikuwa sikujipa kazi ya ziada kufikiri kwa miaka kadhaa, ni ofisi moja iliyopo hapo karibu na hiyo nyumba ya RA. Nilistaajabu kujulishwa kuwa ni Ofisi Ndogo ya Usalama wa Taifa maarufu sasa kama Usalama wa Mafisadi. Sikuwa na la ziada zaidi ya kukubali RA ni rais asiye Ikulu. Yaani analindwa 24hrs na UWT???!!!
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    May 8, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    tatizo tunapenda kuangalia vitu kwa vipande vipande... (fractured)..
     
  17. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli lakini hata hivyo bado pia kwenye hivyo vipande ni baadhi tu wenye jitihada ya kuviunganisha na ni wachache sana wenye uwezo wa kuiona picha kutokana na vipande kuunganishwa.
     
  18. H

    Hondo Member

    #18
    May 8, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote hayo yanamwisho
     
  19. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sherehe! kujipongeza kwa lipi? au takukuru wameshaandika mashtaka na wakamwonyesha rostam?
     
  20. I

    Inkosikazi Member

    #20
    May 8, 2009
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi waandishi wa TZ ni rahisi kiasi hicho? Shilingi elfu kumi??? Hao UWT nao kweli laki moja? Napata taabu kuamini stori kama hiyo. Kumbuka bei ya mafuta iko juu na hongo ni lazima iwe na mvuto..... Tukitunga tutunge kwa akili zaidi....
     
Loading...