Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R.I.P Shekh Mtopea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dark City, Feb 7, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimesikia kwenye magazeti ya leo asubuhi kuwa Shekh maarufu na mwanasiasa, kada wa CCM Mtopea alifariki juzi na kuzikwa jana huko Temeke.

    Shekh Mtopea namkumbuka sana katika mambo mengi ila kubwa ni ushiriki wake katika uchaguzi mdogo wa Temeke miaka ya 1990, ambako Mrema alimbwaga Sisco Mtiro wa CCM. Mtopea na Ditto Mzuzuri walikuwa waigizaji muhimu katika kampeni za uchaguzi huo.

    Mungu aiweke roho ya Shekh Mtopea mahali pema pepono, AMEN!
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rip
     
  3. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rip
     
  4. P

    Penguine JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    R.I.P Shekh Mtopea
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Poleni sana wafiwa. marehemu nilimfahamu kupitia kwa mwanae tuliesoma nae malangali miaka ya late 1990s. Mungu ailaze mahali pema peponi, Amina
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiuun,
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    RIP Shehe Mtopea
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Rip
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,971
    Trophy Points: 280
    Shekh Mtopea ana mchango mkubwa katika siasa za mageuzi.CCM haikuanza leo siasa za udini hasa inapokumbana na upinzani mkali Shekh Mtopea alimsaidia sana A L Mrema kipindi hicho kubalance udini ulikokuwa ukitumiwa na CCM.

    RIP Mtopea.
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amrehemu
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    :rip:
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    R.I.P Sheikh Mtopea, nilisoma na kijana wake Selemani Mtopea kule Iringa na mzee alikuwa akija kumjulia hali kijana wake.
    Kwa kweli mchango wake kwa Mrema akiwa NCCR hautasahaulika.
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    R.i.p
     
  14. K

    Kivia JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alale pema peponi sheikh mtopea. Nimekumbuka kipindi kile cha uchaguzi wa marudio TEMEKE. Mchuano ulikuwa kati ya A.L..MREMA-Nccr mageuzi na SCICO - wa CCM
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mchango huo, marehemu kaacha familia kwenye hali ya umaskini mkubwa, inabidi familia yake ikumbukwe kwa mazuri baba yao aliyoyafanya na sio kusahaulika kama Mohamed Ali Juma (makamu wa raisi)
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    R.I.P shehe Mtopea.
     
  17. c

    chetuntu R I P

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    R.I.P Sheikh , sote tu kunjia hiyo hiyo. Amen.
     
  18. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    salamu! Mgeni !
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mungu amlaze pema shekhe Mtopea, nasi twaja pia njia ya kila mmoja.marehemu watarajiwa.
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tuko pamoja nao ndugu wa marehemu pia tunatoa pole kwa wafiwa wote
     
Loading...