Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R.I.P Professor Njunwa, Mujwahuzi (Mzumbe University)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng`wanakidiku, Aug 25, 2011.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni pigo kwa wanataaluma wa elimu ya juu.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    dah imenisikitisha sana mi ka muhitimu wa pale chuo kikuu Mzumbe,R.I.P prof.Njunwa
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    sababu za kifo jamani ametugusa wengi
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    namkumbuka sana mwalimu, RIP
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    r.i.p!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Rip prof
     
  7. stwita

    stwita JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,032
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    R.I.P prof
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    JF siku hizi imekua kama kijiji... yani kila mtu anadhani wooote tuna kila details so one can just start a story as if tupo kwenye mishkaki au t-shop

    kweli uandishi kazi
     
  9. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    peleka ufinyu wa mawazo huko uliko.....Hujui maana ya JF....Mod hebu mpatie tena maelezo ya kina kuhusu JF huyu mtu.
    WEL R.I.P Prof ......wengi wanakukumbuka kwa namna tofauti tofauti...Yote kheri maana huwezi kuwa mtenda haki zaidi ya Mungu.....Kifo chake kimesababishwa na tatizo la Moyo.Habari zaidi Ocean road hospital wanaweza fafanua zaidi.
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    My sincere condolescence. Namkumbuka Prof. Njunwa vizuri sana. Ni kati ya maprofesa wachache waliokuwa poa pale Mzumbe.

    Nini kimemkumba tena?? RIP Prof, Njunwa.
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sikuona sababu ya kutoa povu, ninaunga mkono, kama ungetoa taarifa ya marehemu ni nani, anajulikana vp katika dunia ya elimu na tz kwa ujumla ingesaidia na sio kuandika kijimstari kimoja
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mungu hakuweke mahali panapostahiki
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nataman kuielewa thread nimeshndwa. Au mwandsh ana uchungu sanat ameshndwa kuandka.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    si wote wanajua kafa, si wote wanamjua na si wote hupokea taarifa za msiba kirahisi... some of his relatives inawezekana walikua hawajui by the time hiyo post #1 inawekwa

    ndivyo kwenu mnavyoweka taarifa za msiba?? by just sms RIP prof so and so??

    wise up a little, and if you didnt know.... never step on anything soft, you may be in for a fooking surprise
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu

    achana na huyo, sio kila member wa JF ana akili timamu, wengine hapa ndio clinic yao na madaktari wanawapima kama wamepona

    They missed a point, mtu huwezi kuleta habari za msiba kama vile unaleta results za soccer match; we need to grow up but not negatively like huyo mpuuzi hapo juu
     
Loading...