Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R.I.P mwanaJF!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by PakaJimmy, Jan 17, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Viongozi wangu,

    Salaam!

    Kwa heshima na Taadhima naomba tukumbuke thread hii
    HII-HAPA


    Nimetaarifiwa na mwan-JF wa hapa Arusha kuwa mnamo tarehe 24/12/2010 member mwenzetu fulani waJF aliyekuwa anajulikana kwa jina la mtaani kama Abuu Mkongo alikuwa anasafiri kutoka Arusha kwenda Same kwao kwaajili ya sikuuu za mwisho wa mwaka, na akapata ajali katika kijiji cha Kileo-Mwanga iliyochukua maisha yake, akiwa kwenye gari no T391 PMG, aina ya Toyota Subaru, ambapo chanzo cha ajali ni kupasuka kwa tairi ya mbele.

    Abuu alikuwa ni member active sana wa JF, lakini cha kusikitisha ni kwamba mleta habari(ambaye ndiye aliyemshawishi kujiunga na JF enzi hizo) hakuwahi kujua huyu marehemu alikuwa anatumia ID gani katika mabandiko yake...:sad: (hivyo mabandiko na posts zake zitalala doroo, na hatimaye kupotea kabisa baada ya muda..)

    Aidha marehemu huyu alikuwa akifanyia kazi Ofisi ya ITV/Radio One -Arusha, akiwa kama muandaaji picha.

    Mungu alilaze pema roho ya marehemu.
    [​IMG]

     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Innalillah wainna ilayhii raajiuun
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    RIP Abuu mkongo
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi!
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh so sad jamani mi naomba anaetaka my id anione kwenye pm ili nikiaga dunia aweze kua access na kuwajuza,r,i,p braza!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sote tunaelekea hukohuko... RIP
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    May God rest his soul in peace
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    RIP Abuu
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Innalillah Wainna Ilayhii Raajiuun
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pearl::

    Lao Zi
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nina ugomvi na ww
     
  12. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    R I P Abuu mkongo.
    Jamani hivi vifo vya ajali vinashtua sana.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Innalillah wainna ilayhii raajiuun
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mungu ampokee kwenye makazi ya milele,apumzike kwa amani!!!
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    這是怎麼回事
     
  16. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    poleni sana kwa msiba jamani, Duh! Noma
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Rip abuu.
     
  18. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    innalillah wainailaih rajiuuun,
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kweli hizi ID na real name inapaswa member ajue jinsi ya kujitambulisha angalau kwa member mmoja,
    lakini hii yote ya kufichaficha inatokana na wtu kutojiamini ama kuwa na wsiwasi wa kushughulikiwa kwa njia moja ama nyingine
    mathalani sisi tuko ofisini (Dept) moja wana JF zaidi ya sita lakini hakuna mtu anaejua ID ya mwningine na kila mtu anafanya ni siri,

    NAWAOMBA NDUGU ZANGU KWA SABABU TUMESHAINGIA HUMU JF TUJARIBU KUANGALIA NI NANI AMBAYE UNAENDANA NAE (KIMISIMAMO, KIUUANDISHI, HOBBIES NK), BASI TUJARIBU KUJENGA URAFIKI WA KARIBU ILI HATA KAMA UTAKAPOPATA TATIZO HUYO ANAYEKUFAHAMU ATAWAJULISHA MEMBER WENGINE

    KUNA MEMBA HUMU ALISHAPATA MSIBA WA BABU YAKE ARUSHA, NA BAADA YA KUWEKA HUKU AKAJIKUTA YUPO NA NDUGU YAKE AMBAYE ALIKUWA ANAMWONA KILA SIKU HUMU JF

    RIP ABUU
     
  20. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nakuona michelle umebadili avator
     
Loading...