Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R.I.P: Mustapha Ngosha of DDC Mlimani Park

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rungu, Jan 3, 2011.

  1. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    DSC00284.JPG
    [FONT=&quot]Mwanamuziki mpiga Bass wa DDC Mlimani Park Orchestra, ambaye alijulikana kwa jina maarufu la Ngosha atazikwa kesho saa 10 Magomeni. Ngosha alijiunga na DDC Mlimani Park miaka ya mwanzoni ya 90, akiwa anajulikana kama Charles John Ngosha, baadae alibadili dini na Kuslim na kupewa jina la Mustafa.

    Mwili wa marehemu umehifadhiwa Amana Hospital Ilala, na msiba utakuwa Magomeni katika maeneo ya kituo cha Bi Nyau, karibu na ukumbi wa DDC Magomeni.

    Source: Wanamuziki wa Tanzania blog

    [/FONT]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    RIP and thanks for good memories
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    RIP Mzee Ngosha!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    RIP, mbona hawa wakuu wamuziki wanaondoka
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    RIP mzee wa kuongea na bass guitar
     
  6. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu amueke pema Peponi!!!!!!!, Poleni wafuasi wa "WANASIKINDE"
     
Loading...