Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R.i.p mtanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rural Swagga, Apr 7, 2011.

  1. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa amefariki baada ya kunyeshewa na mvua kubwa sana kwa Babu Loliondo 199860_1808996180514_1108232046_32184439_5236382_n.jpg
     
  2. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Rip mtanzania
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    pole sana komredi, umefia front line
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    r.i.p................
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    RIP....lakini ilikuwaje mpaka akanyeshewa hivyo na kufa?....unaweza kufafanua kidogo?
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona hiyo inatisha. Kwa kweli CCM inazidi kupoteza utu wa mtanzania. Huwa najiuliza hivi kweli nchi yangu ina viongozi wenye uchungu na watu wao? Yaani tungeuza tu shangingi moja la mkuu wa wilaya, tungeweza kupata mahema kibao ya kuhifadhia watu kwa babu. RIP kamanda, ulikuwa unapigania afya yako mpaka dkika ya mwisho. Mungu atakusamehe makosa yako kwa kuwa ameona unavyohangaika mpaka unakata pumzi
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukizingatia hata shati hana...!!
     
  8. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Inavyoonekana jamaa alikuwa peke yake bila msaada wa mtu yeyote
     
  9. Bassanda

    Bassanda Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rural Swagga, kama aliweza kutambulika jina tafadhali turushie, ni kama namfananisha vile
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    nikiambiwa niipe maneno hiyo picha nitasema.....inaonekana alikuwa mgonjwa sana kitu kama TB hivi,na alitelekezwa na ndugu zake kwa hiyo mpaka mauti yanamkuta alikuwa peke yake
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ooops! Poor patient R.I.P ndugu...
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mambo ya kikombe hayo.
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo mvua mvua gani jamani? Kwani alikuwa akienda kwa miguu?
    Mbona nasikia kule kunawanyama poli.
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    WanaJF kweli kuna uhakika haya mauti yalimfika huyu mpendwa wetu akiwa wa babu Loliondo? Na je tunauhakika ni Mtanzania au picha tuu ilipatikana kwenye mtandao fulan ikabandikwa hapa na kuhusishwa na loliondo ili kuitia dosari kazi ya babu? Mazingira ya kwa babu tungeona hata ule umati uliofurika kule hata kama ni usiku basi tungeona hata msururu wa magari dalili za kwamba hapa ni loliondo. Tunaomba mtoa maada aweke vielelezo na vyanzo vya habari ili tujiridhishe na habari hii kabla ya kuanza kuilaumu loliondo na mvua. mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema popeni. nawakilisha
     
  16. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona kama kashikilia tape measure watumiayo mafundi?

    na hana shati wala viatu? kimempata kitu gani huko kwa babu? na sinasikia mkono kapeleka mahema kule? yeye hakuyaona na kuyakimbilia kujihifadhi? au alikuwa njiani kwenda/kutoka huko/

    any way, maswali ni mengi kuliko majibu

    RIP mpendwa

    Bwana alikutoa na Bwana amekutwaa, jina lake na lihimidiwe
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mungu ailaze roho yake pema peponi. Wa2 waache kuwakmbia ndg zao jman hyo ni dhambi. Ukmkimbia nan amsaidie wkt kla m2 kaenda na mashda yake?
     
  18. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mbona unachelewa sana ku realise mambo jamaa!
     
  19. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna uhakika gani kwamba ni Loliondo na siyo mzungu wa unga kule Hananasif?? Tuwe na supporting facts jamani siyo unaokota picha za Kibera za wanywa changaa unaziweka huku nanyi mnasupport Eti mabo ya Kikombe Hayo!!!!
     
  20. c

    chetuntu R I P

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu ndugu alikuwa chrönically ill, mbona hana shati?? Hayo mazingira kweli ni loliondo??inawezekana afariki kufoleni akosekane hata msamaria mmoja kumfunika?? Nachelea kusadiki kama ni loliondo kweli. All in all apumzike kwa amani.
     
Loading...