Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R.I.P kinega wetu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by figganigga, Dec 3, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Tutaendelea kukumbuka katika maisha yetu tuliyobakiza hapa duniani. wewe umetangulia sisi tunakufuata nyuma yako tutake tusitake. Mungu akulaze mahali pema peponi kinega wetu MR.EBBO. Tutaendeleza harakati hadi Virus wote washike adabu. Mia
     
  2. K

    Kalila JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sure jamaa ni bonge la kinega r.i.p ebbo
     
  3. l

    lasix JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    may his soul r.i.p am still shocked
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Alazwe mahali pema pepon....
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wewe naona nyoka kavaa shanga!lol....R.I.P.Mr Ebbo
     
  6. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ee m/mungu umpe pumziko la amani mwanao,umsamehe dhambi zake zote. R.I.P ABEL MOTIKA a.k.a Mr Ebbo
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mi mmasai,mbado.maneno mbofumbofu,bodaboda,fahari yako,kilengesa etc trak zilibamba sana
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mazishi yake ni lini waungwana!?
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mazishi yake yatafanyika jumatatu arusha. Arusha sipajui vizuri lakini sehemu ni kama inaitwa boma la wamasai(nyumbani kwao). bado walikua bado wanamsubili Baba yao anayeishi Tanga na baadhi ya NDUGU wanaoishi sehemu tofauti na kuendelea kupanga utaratibu wa mazishi. Inasikitisha sana, familia yao ina watoto 11 na yeye alikua mtoto wa 10 lakini ndo amekuwa wa kwanza kupoteza maisha.Mia
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unaifahamu vizuri familia ya Motika weye? Unajua kwamba Dadae Ebbo anaitwa Rose na alifariki zamani?
     
  11. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    R.I.P Mr .Ebo .....dah! nini kimemuondoa mshkaji?
     
Loading...