Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R.I.P. Dr. Remmy Ongara

Discussion in 'Entertainment' started by Quinine, Dec 13, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Kwa habari nilizozipata sasa hivi mwanamziki mahili wa mziki wa Tanzania Dr. Remmy Ongara amefariki dunia, tulitoka kwa udongo tutarudi kwa udongo.

    RIP Remmy tutakukumbuka milele kupitia nyimbo zako 'tajiri na gari yake masikini na watoto'
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wazo halijakamilika. Chanzo hakijathibitika. Na mie msomaji wako nimepata kughadhibika.

    Ulikua unasemaje hasa??
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    RIP Mr Remmy Ongara
    Tamkumbuka kwa wimbo wake Kifo Hakina Huruma....
     
  4. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    may the almighty one rest Dr Remmy's soul in peace and may his good deeds continue to shine in the afterlife kingdom
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,304
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    kweli mwanadamu ni udongo na mavumbini atarudi, Remmy RIP
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eeeehhhh ...??

    Bado siwaelewi ndugu zangu hapa. Mnamaana ya 'KWA HERI' Dr Remmy katuacha au 'KWA HERI' jina la wimbo wake mojawapo baada ya kupata WOKOVU??? Jamani, tujue namna ya ya kuwashilisha ujumbe vizuri!!!
     
  7. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I am sorry to say...Remmy Ongara amezushiwa kufariki mara kadhaa....hivyo mpaka pale nitakapo pata chanzo cha hii habari nitasita kutoa pole.
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wacha tetesi...................udaku peleka kwenu malawi....
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani huu ugonjwa upatiwe chanjo!
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ooohhh Jamani, NO no no no!!!

    Anyway, kama ni kweli ... tumuombee salama kwa Mungu na apumzike kwa Amani ya Milele. Na kwa masikitiko makubwa nasema MPIGANAJI wa nguvu wa SAUTI YA MNYONGE atakua amesalimu amri.

    Khwri uendako Daktari!! Nitamkumbuka sana na wimbo wa 'Masikini na Basketi, Tajiri na Mali yake. Japo aliuimba siku nyingi sana lakini usahihi wake Tanzania ya leo unatisha ambapo Matajiri wameamua KUJITWALI HADI NA BASKELI HIYO YA Mnyonge kwa maana ya Kuiteta CCM na wakulima na wafanyakazi kutupwa nje.

    Nakulilia Remmy, Amen.
     
  11. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee tusaidie kuulizia hiko chanzo chako jamaa alikuwa mgonjwa, alilazwa, pressure au ajali?
    Kwa sasa nareserve pole zangu hadi hapo habari hii itakapokuwa confrirmed.
     
  12. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ugonjwa gani tena
     
  13. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,304
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    ule usio na tiba wala chanjo
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    wahusika tafadhali hii habari hebu itafutieni mahala husika.
    hili ni jukwaa la Siasa na Dakta hakuwahi kuwa hata katibu tarafa...
    So toa hii hapa.
    Nikihakikisha kuwa ni kweli basi pole zangu nitaziandika nitakapoikuta habari hii, lakini si hapa
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Binafsi pia nimezisikia na tunahangaika kuthibitisha; tusubiri tutapata uhakika tu.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha habari tafadhali.
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Siku ya kufa ni wimbo aliimba kwa Mzee Makassy ambaye ni mjomba wake Remmy Ongalla.....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ara-aai-pii remy
     
  20. m

    mgalisha Member

    #20
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa heri na R.i.p Dr Remy..,
     
Loading...