Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R chuga tujulisheni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sugi, May 4, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wazee wa Arusha hebu tujulisheni,nimesikia kuwa madereva wamegoma asubuhi hii,mwenye details naomba atujulishe
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    migomo imezidi....tutafute njia nyingine za kufikisha malalamiko/kero/hoja/manung'uniko yetu kwa wahusika....! migomo inaathiri sana wasiohusika , kwa lugha nyingine MIGOMO NI UGAIDI kwani ugaidi huathiri kwa kiwango kikubwa zaidi wasiohusika kuliko wahusika
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Madereva wa nini?
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kitendo cha madreva kugoma, ni atua nzuri inayoonyesha wametambua haki zao sasa kwa mujibu wa sheria za nchini zinavyotaka.

    Madreva wamekuwa wakifanya kazi kwenye mazingira magumu kulingana na manyanyaso wanayopata kutoka kwa waajiri wao, wengi wanalipwa mishahara mibovu, mikataba ya kazi hawana, bima ya afya hawana, hata likizo hawapewi; sasa madreva baada ya kuligundua hilo hasa mara baada ya Elimu nzuri inayotolewa na Maafisa Kazi kutoka Wizara ya Kazi na Ajira juu ya sheria za kazi, na wao kutambua ni wapi wanapunjwa na kwa vile waajiri hawataki kubadilika basi matokeo yake ni Kugoma kwani ni Haki yao kisheria.
     
Loading...