Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Quote of the Week

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAK, Oct 30, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    On choosing the perfect man

    "Cute's good, but cute only lasts for so long....and then it's who are you as a person? Don't look at the bank book or the title. Look at the heart and soul...When you're dating a man, you should always feel good...you should not be in relationship with somebody who does not make you completely happy and make you feel whole."

    *~* First Lady Michelle Obama *~*
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    .And for this you should have a relationship with the person that loves you more than you love him/her!!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya ngoja tulifanyie kazi
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    there should always be a balance in btn
    TO LOVE

    BEING LOVED
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nimefanya survey ofisini kwangu (ofisi yenye watu 65, nadhani ni wengi wa kutosha) na kukuta kwamba asilimia 70 yao wameoa, ama kuolewa na watu ambao kwa sasa wanajuta kuwa nao, japo siku za mwanzo walikuwa wanapendana!...Sad news... lakini ndo ukweli!

    Wengi wao wanasema hawakujua tabia za wenza wao, na wakafanya mipango ya ndoa harakaharaka!

    BAK, Sasa sijui hii thread inasaidia vipi watu ambao tayari wameshatumbukia kwenye ndoa za hivi...je kuna dawa?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Mkuu PJ, Ndoa kama uhusiano wowote ule haukosi matatizo ya hapa na pale ambayo ni madogo na makubwa pia. Kama wahusika wanaithamini ndoa yao na kuona kuna umuhimu wa kufanya kila wawezalo ili kudumisha ndoa yao basi hakuna litakaloshindikana. Tatizo siku hizi watu wana give up haraka sana katika maisha ya ndoa. Tatizo dogo tu basi linaweza kukuzwa na kuwa kubwa kupita kiasi na kuweza hata kuharibu ndoa ya wahusika.
     
Loading...