Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

QUOTABLE QUOTES OF MWL JK NYERERE by Christopher Liundi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Moony, May 1, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Quotable Quotes of Mwl. JK Nyerere : Collected from speeches and writings. Publisher ni mkuki na nyota.

    Kitabu hiki ni kizuri sana ambacho kinafaa kisomwe na kila mtanzania ambaye hakujaliwa kusoma vitabu vya Mwalimu.

    Ni mkusanyiko wa mawazo na misemo kutoka katika hotuba za mwalimu wakati wa uhai wake.

    Swali langu ni hili:

    Je Mwalimu na familia yake wamenufaika vipi kutokana na kuchapishwa kitabu hiki?
    Je mawazo ya Baba wa Taifa, hotuba, vitabu,namajarida hayana Intellectual Property rights?

    Siku hizi kuna watu wanajitafutia umaarufu na utajiri kupitia jina la Mwalimu Nyerere.

    Je MH. Makongoro hili swala unalisemea nini? Mama Maria na familia yote ya Mwalimu munafaidika vipi kutokana:

    Uwanja wa ndege wa kimataifa, Chuo cha Kivukoni n.k

    Mwalimu Nyerere ni jina takatifu, si la kutumiwa ovyo ovyo tu nanyi watoto mmekaa kimya na mafisadi yanatajirikia kwenu.
    Sijui kama Mh Liundi alipata ruksa kutoka wapi wa kuchapisha mawazo ya Baba wa Taifa halafu pesa anaweka mfukoni.

    Naomba kujua kama familia, mwalimu Nyerere Foundation na Tanzania kwa ujumla kama wamepata share yoyote.

    Naomba kufahamishwa na ikibidi TAMKO rasmi litolewe ili tujue kama hili jina tukufu linaweza kutumika hovyo hovyo kutengeneza pesa.

    Naomba KUWAKILISHA:disapointed:
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo sijui kama huwa wanaingia JF ....wao ndio wenye majibu ingawa Mwalimu angekuwa hai leo wala asingejali hiyo Copyright kwakuwa kwake ilikuwa Taifa kwanza..
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Dondosha hayo ma qoutes jamvini, mfano

    IMF international ministry of finance
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Hili Jina Tanganyika nimetafuta sijui limetokea wapi.
     
  5. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hapa kwetu Bongo copy right haina maana yoyote. Hata ikiwepo usimamizi ni kikwazo sana. Ni ngumu maana sheria nyingi hazifuztwi.
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    "dhambi ya ubaguzi ni sawa sawa na kula nyama ya mtu"
     
Loading...