Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Quiz - Utawatambuaje Adam na Hawa?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SMU, Feb 5, 2009.

  1. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Swali:

    Inasadikika kwamba Adam na Hawa ndio binaadamu wa mwanzo.Baada ya uasi pale bustanini walilaaniwa na wote baadae walikufa.

    Endapo wafu wote watafufuka leo hii na ukatakiwa uwatambue Adam na Hawa, je utatumia vigezo/kigezo gani kuwatambua?

    Kazi kwenu!
     
  2. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh, ukiacha adam na hawa, vi-neonates vilivyokuwa premature vitapata taab! Vitakuwa havijakua?
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Inatia huzuni kuvifikiria!
     
  4. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawana vitovu. Period.
     
  5. Bladerunner

    Bladerunner Member

    #5
    Feb 5, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh!!inamaana watakua naked au??Itakua balaa maana HAWA lazima alikua bomba sana mpaka Adam akashindwa na shetani!!mimi ntamtambua Adam kwa ugomvi wa kumpigania HAWA na HAWA nitamtambua kutokana na idadi kubwa ya majamaa watakaokua wanamsalandia!!Hapo vipi mwanewane??
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hapana Mzee. Lakini napenda jinsi unavyofikiria :)!
     
  7. Freddy81

    Freddy81 Member

    #7
    Feb 5, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utawatambua kwa matendo yao tu, kwani watakuwa wakimtafuta sana nyoka ili wamuue kwa sababu ndio alisababisha shida zote hadi wakafukuzwa kwenye Bustani ya Sir GOD, so ukiona mwanaume anaulizia nyoka uje ni adam na demu anaulizia nyoka ujue ni Eva,
    upo hapo, kama unabisha thibitisha, sasa je huna kitu
     
  8. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Una akili sana! Kwa kuwa hawa waumbwa moja kwa moja tokana na udongo na kupuliziwa pumzi ya Mungu kwa hiyo hawakuzaliwa! Hawatakuwa na vitovu!

    You must be geneous!
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Yes, he is a genius! JF kuna vichwa bwana:)!
     
  10. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda. Pia Adam atakuwa na mbavu pungufu (labda 23 badala ya 24).
     
  11. J

    Jafar JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I am 100% sure that they will not be among blacks, indians or chinese.
     
  12. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks, but WE are all GENIUSES in our on ways. God bless.
     
  13. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KITIA.
    Umefikiria sana.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pre-learnt & pre-meditated knowledge , ndio u-genius? Au Jokes & Utani kila kitu kinakwenda upside-down?.. :D

    Hata hivyo, explain to me Adam & Eve hawakuwa na vitovu halafu sisi generation zilizofuata tunavyo? How did it 'evolved'?

    Mtaalam Saikosis tutoe tongotongo..
     
  15. MtuSomeone

    MtuSomeone Member

    #15
    Feb 7, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakuwa na nyege sana!!
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa kuna imani kuwa mtu atafufukia pale alipokuwa wakati anafariki, basi hawa watakuwa karibu sana na Eden!!

    Lakini tukizingatia kuwa hawa ndio wazazi wa kila mtu aliyewahi kuumbwa, basi wakifufuka watakuwa katikati ya mduara wakizungukwa na watoto wao wote!
     
Loading...