Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Questionaire: Ungependa software gani kwa bei gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by HT, Sep 20, 2011.

  1. HT

    HT JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watanzania tumekuwa walalamishi kuwa hakuna watu innovative wa kufany vitu vipya. Nikaona nijaribu kufanya survey kama ikitokea mtu aka develop software itanunulika?
    Here we go, ungependa kuona software gani iko sokoni Tanzania na ungenunua kwa shilingi ngapi? Au consultancy ya kitu gani AFA ICT is concerned? Ungekuwa tayari kulipia kiasi gani per consultancy?
    Serious please no puns and funny....
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Software itakayo unganisha mitandao ya jamii hasa ya hapa bongo,ktk simu na pc .Si ivyo tu kuwezesha mtumiaji wa simu kufungua zaidi ya kurasa moja kwa wakati mmoja...Gharama zinategemea na wewe mtengenezaji ila kwa uwezo wa mtanzania wa kawaida.
     
  3. HT

    HT JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una maana ya mitandao ipi? Uko tayari kulipia sh ngapi?
     
Loading...