Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Question

Discussion in 'JF Doctor' started by Saleh Alli, Mar 24, 2012.

  1. S

    Saleh Alli Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv madada zangu ile hali ya kuwa na tumbo la period likiambatana na kuuma kwa kiuno inatokana na nini?
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    labda ni ge_nye in reverse order..
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanao umwa sana siku ya siku zao wanakuwa watamu sana, afu we hata akikupa chance ya ku game naye, we usijali tumia condom umzamishie kitu ndani, uone anavyo zidi kukupenda :violin:
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani mshipa wakati wa baridi hutokana na nini kweli?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    ile noah pori...? mi hata sijui....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani una akili wewe, kidogo tu ungekuwa Paco Lambertin.

     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hi hi hi hi......mwenzenu anataka sababu.....nyie mnazidi kumchanganyia mizizi....
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii hutokana na contraction ya uterus ili kutoa zile products za menses pamoja na ovum, sasa wengine contraction huwa strong kiasi kwamba inasababisha discomfort, kwa kawaida huwepo kwa kila mwanamke na huwa maumivu ya kawaida tu ambayo hayaathiri utendaji wa kazi. Pale yanapokuwa strong kiasi cha kuathiri utendaji wa kazi huitaji tiba na tiba yake ni diclofenac tabs 50mg mara tatu kutwa kwa siku tano. Unatakiwa kuanza kunywa siku mbili kabla ya hedhi na unapitiliza siku mbili baada ya kumaliza hedhi.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni kutokana siku ya nyuma yake ali duu huyoo...
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    atapata phd leyo leyo.

     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Peleka JF Doctor wanaweza kukusaidia kwa ushauri zaidi!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huyu mtu wa kunywa dawa zote hizi atabaki kweli?

    Siku 5 + siku2 kabla + siku 2 after ni siku 9
    afu anywe mara 3

    inakuwa 9*5=45

    anatakiwa kunywa mg 50

    kwa hiyo 50*45 = 2250mg

    baada ya miaka 10, anabaki skrepa.

     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Rudi shule, nani aliwaambia mruke madirishani wakati wenzenu wanapewa darasa.
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Usisahau na mchumvini utasuuzika na roho yako!
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....umeniwah.... Peleka kwa Jf D.
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Preta nimempa sababu ya kumsaidia mchumba wake asione kiuno kinauma, aendelee kukizungusha tu hata kama yuko kwenye siku zake, wanasema dawa ya moto ni moto...kama yuko kweney siku zake na anaumwa kiuno amuingilie tu kwenye siku zake, afu mwambie akizungushe kiuno it's just exercise ya kuregeza kiuno, kisiwe kimebana mzunguko wa damu :cool2:
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tena we wacha tu wanavyo zidi nimependa, si unajau tena mwanamke akiwa kwenye siku zake...mambo yanakuwa super kabisa, anakupa kila kitu unapo mtembelea kwenye ile siku yake...usimkoesee tu step, ukimpatia wapi pakumgusa kwenye siku zake...utaona zawadi unazo pewa :violin:
     
  18. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ahahahaha noah
     
  19. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kweli kabisaa
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mnyama pori hataki utani!
     
Loading...