Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Queenkami:Umeugusa moyo wangu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mr.Mikael, Jan 18, 2012.

  1. M

    Mr.Mikael Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Queenkami mim sio mgeni hapa Jamii Forums maana nikiwa kama guest haikosi siku bila ya mim kufika hapa na kusoma mambo mbalimbali yanayojiri hapa.
    Leo imebidi nijiunge ili niweze kukueleza yaliyoko moyoni mwangu.Baby im not a stalker lakini nimekua nikikufuatilia sana tokea siku ya kwanza nilipokuona kupitia post uliyoandika.
    Ulokole,upole,heshima na umakini wako kwa kila unachoandika umetia chachu moyoni mwangu kutaka kujua mengi kuhusu wewe.
    Mim sio tajiri wala msomi wa elimuya juu sana ila nina degree moja tu na pia nimejiajiri mwenyewe katika biashara inayonipatia mahitaji yangu yote muhimu.
    Umri wangu ni miaka 35 na pia ni mlokole ninayeishi jijini Dar es salaam katika nyumba yangu mwenyewe,niko single lakini nina mtoto wa miaka 6 anayeishi na mama yangu.

    Baby queenkami iwapo umri wako hauzidi miaka 40,uwe umesoma au hujasoma lkn mwenye kuweza kusimamia biashara iwapo huna ajira,na kama haupo Dar ukubali kuhamia dar na iwapo upo single tafadhali sana baby queenkami naomba unipe nafasi nakuahidi kuwa yule mwanaume ambaye wanawake wote wanatamani wawe nae.

    Baby queenkami im not joking, tafadhali nipe nafasi.
    :A S-heart-2:
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Kheeeee!! Queenkami kadondokewa.

    Sasa nimeamini kweli chura anapenda maji lakini si ya moto.

    Hongera sana Queenkami.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaa
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Yaani siku hizi humu full kufunguka tu.

    Mtu ukiona noma kufunguka na ID yako ya siku zote unakuja tu kivingine.

    Mr. Mikael eti kajiunga leo leo na bandiko la kwanza kafunguka moja kwa moja!
     
  5. M

    Mr.Mikael Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipigie ndogo ndogo basi kaka si unajua na ugeni huu lazima tu watu waje wanitishe humu.
    Kaka nahitaji support yako.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hehehe kisha direct kwenye public sio kwa PM..:D

    Kanifurahisha sana :D
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Vuta subira usubiri kauli yake mwenyewe.

    Ni mdada mstaarabu sana.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mr. Mikael

    Huyo huyo Ngabu ndie hasaa anafaa kuwa mshenga. Niamini mimi kaka. Ngabu akisikia kilio chako basi umepita with flying colors
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mimi hujaniona?
     
  10. M

    Mr.Mikael Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiongozi mbona hivi vitu vya kawaida tu,mim sio mgeni sema nimejiunga ili niweze kusema yaliyoko moyoni mwangu.
    au kuna nilipokosea kiongozi?ujue kama sio mambo haya hata mim na wewe tusingezaliwa na mapenzi yanaanza kwa njia tofauti tofauti.Usijali mkuu take it easy on me im just expressing mu feelings.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Hmmmm Gaijin...
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ahahaaaaa hii ndo jf bwana
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dada vipi mbona bahati ya mwenzio unataka kuilalia mlango wazi!
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ungekuja tu na id yako mkuu
     
  15. M

    Mr.Mikael Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo nilipobold unamaaiisha nini?
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hmmmm nini? :D
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    We mbona unahaha leo? Au ndo unajipanga kwa ajili ya Valentine?

    Btw, nina Barnes & Noble Nook tablet....brand spanking new. Unaitaka? Maana najua unapenda vitu
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    nifanyie promo mwenzio
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Niwie radhi, sioni rangi wala bolded letters, niulize tena moja kwa moja
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Ni kweli jombaa. Kufunguka ndo mpango mzima.
     
Loading...