Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Queen latifah and jeanette jenkins!

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Aug 22, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    QUEEN LATIFAH.jpg

    Nini kimewasibu hawa kina dada ambao nyuma walikuwa na mahusiano ambayo yanakubalika na Muumba na kuhamua kuanza mahusiano na watu wa jinsia yao?<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    Kichongeo kimetengenezwa kwa ajili ya kuchonga pencil, ukijaribu kuchonga kijiti ambacho kina size sawa na pencil hakichongi vizuri.sasa hawa kina dada kwenye relationships zao nyuma ni kwamba walipata pencils ambazo hazichongeki vizuri?<o:p></o:p>
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    khaa nimeshindwa kushangaa :confused2:
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    wamevunja ukimya

    kwa hisani ya watu wa marekani
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huku ndio wanasema kuzeeka vibaya..

    Lakini wait a minute..huu si ndio utandawazi == no boundaries, everything goes..
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nina shangaa unashindwa kushangaa... picha kama hiyo haiwezi kumshangaza mtu kama Lady Gaga au Elle Degeneres....Wewe kama mwanamke nijuze niache kushangaa.

    Usingetumia neno "khaa" ungeeleweka pia.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kumbe huku ndio KUSAGANA?
    mbona hata wachezaji wanakumbatiana tu, ubaya uko wapi??
     
  7. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Wachezaji wanapofunga goli au wameshinda hawakusudii wanapo shikana pabaya..lakini mkiwa holiday mkashikana hivyo kuna walakini.

    Niweke picha ya wachezaji ambao ni straight wamekumbatiana hivyo zaidi ya wakiwa wanashangilia uwanjani...Wewe unaweza kukubali ushikwe makalio hivyo na mtu wa jinsia yako?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwishneiiii sijui wakifa kwa muumba watasema nini
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kila nkiicheki hii moyo wanienda mbio. I'm not complaining buddy, just take it easy!
     
  10. B

    BWATOBUNU Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni laana
     
Loading...