Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Quantity Surveyor Looking for Job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by banalunda, Aug 13, 2012.

  1. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari za majukumu, mimi ni kijana Qulified in Quantity Surveying field yaani cost estimator and building economist kwa ujumla kwenye building construction industry. Natafuta kazi kwenye kampuni za building contractors na building consultant firms. Mwenye nafasi au namna yoyote ya kunisaidia natanguliza shukrani zangu kwenu wote wakuu.
     
  2. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu I am looking forward to hear from you, nahitaji msaada kwenye hili wakuu.
     
  3. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwanza umemaliza lini wa kike au kiume unaweza mambo ya site ni pm experience yako kwenye kumanage hizo project
     
Loading...