Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

quality unazo admire kwa wengine............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Jun 6, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    jamani leo ningependa tujadili hiki kitu

    sometimes unakutana na watu wanakugusa kwa tabia zao

    quality fulani ambazo pengine unatamani kuwa nazo lakini huna
    au huwezi kuwa nazo.....

    mfano wapo watu wana uwezo wa kusamehe hata kosa liwe kubwa vipi

    wengine hawana wivu kabisa,hata akikukuta unaongea na mkewe
    hamgombani kabisa....

    wengine hawakasiriki kabisa hata uwafanye nini....

    na kadhalika na kadhalika

    sasa wewe ni quality ipi ambayo huna but ungetamani kuwa nayo???????

    mimi huwa nawa admire sana watu ambao wana uwezo wa kukataaa
    mwanamke mzuri kwa sababu tu yupo tayari na mwingine
    tena bila kuonja....
    nilikutana na dogo mmoja nikasema...
    why i am not like him lol

    haya nicango yenu tafadhali..........
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na admire mwanaume mkweli.....

    naadmire wanawake /wasichana wenye mapenz ya kweli utamkuta demu kasoma mpk chuo ivi na kaz nzuri anaolewa na kajamaa la sa7 ,aimaanish ajapata wa standard yake..anawakataa cz kampenda uyo graduate wa std 7
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    The boss nikisoma michango yako mingi inaelekea u mdhaifu when it comes to dadas......ukishindwa tumia condom....

    mie nawaadmire wanawake wale watiifu kwa waume zao hawana ubeijing...mie nilivyo mkorofi najijua nyumba yangu itakosa amani tu....:shut-mouth:
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    naadmire wadada /wanawake wenye moyo km wa MAM THERESA


    Napenda wakaka wenye akili na maamuzi km ya CHE GUEVARA

    napenda wababa wenye akili na mawazo km ya NYERERE,ISSA SHVJ

    napenda machalii wanaopenda reggae music km wa boby,culture,burning spear.tosh.lucky dube ....

    napenda watu wanaopenda COUNTRY MUSIC km wa dol paton,don william....mkasikilize COWARD OF THE COUNTRY NA COAT OF MANY COLOURS

    NAWACHUKIA WAMAMA WENYE SWAGA ZA MARIA ANTONETE....


    Nakuadmire wewe unayesoma apa....:majani7:
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh km umejijua yatar km u mkorof vp kuna jitiada zozote umechukua kupunguza ukorof sweet at?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhh
    naona sijaeleweka
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sina udhaifu huo
    nimewakaa wengi mpaka umri huu
    tatizo ni kuwa watu wengi wanashindwa naona
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ungekua unaweza usingesema unatamani kua kama kijana anayeweza...kubali tu kwamba sketi ikijileta kwako hata kama ni bibi kizee huwezi kuitolea nje!
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Nawaadmire sana wanawake powerful kama Condoleeza Rice(i know,i know).....I always wonder if she is freaky,that will be awesome!!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    unajua the thing is
    zamani nilikuwa hivyo
    but nikaona na appear kama mwenye maringo hivi
    nikajaribu kuwa social,sasa now
    naonekana kama nna udhaifu na wadada
    sijui niweje?
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Ohh kumbe unaadmire mtu km mm co..Namshukuru sn Allah kwa hili aise kuna jmaa pia naishi nae karibu alinambia anatamani kuwa km mm.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kua mstaarabu...
    Hata ukikaribishwa chakula kwa jirani wakati umeshashiba ni ustaarabu kusema Asante ila hapana!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhh haya!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    i do that everyday
    tatizo nimesema how i appear
    sio jinsi nilivyo
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    na-admire wanaume romantic..siju jitu cold mpaka noma huoni raha ya mapenzi, utani na purukushani za hapa na pale.

    pia mwepesi wa kumaliza viporo vya ugomvi mkikosana, siyo ukikosea kidogo anabeba bango mwezi au miezi..
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Wewe nawe uko kila mahala!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Good good!

    Mi nawaadmire wadada walio tulia kwenye ndoa zao!!

    Wamama wanaohangaika kulea watoto wao wenyewe!!

    Wakaka/wababa wakweli na waaminifu kwa wenzi wao.

    Wababa wasiokimbia majukumu.

    Vijana wenye mitizamo hasi!

    Na wote wanaokwepa kuwatapeli wenzao iwe kwenye mapenzi au maishani kwa ujumla!

    Pia wote wanaoleta thread na kutoa michango ya mafunzo hapa jamvini!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama wewe tu....
     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    ni kweli kwa watu wengine utaonekana km unaringa lkn nakuhakikishia watu watakuheshimu sn
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Dah BJ hii sasa ni komesha lol...
    labda utusaidie wengine, hivi mwanaume romantic huwa yukoje?
     
Loading...