Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Quality Plaza yaungua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kiraia, Sep 23, 2010.

  1. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kuna habari zimetangazwa na Redio one kuwa Jengo la Quality Plaza (nyerere Road) linaungua, kwa wale waloko eneo la tukio tunaomba mtuhabarishe.

    Mod Naomba uihamishe hii baada ya 2 hours
     
  2. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    liache liungue tuuuuuuuuuuuu as longer as no body die
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Manji anachoma moto apate pesa za kuwapa CCM kwa ajili ya uchaguzi. Tehetehetehetehetehetehe
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndiyo lile jengo aliloliuza manji kitapeli?
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,082
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Hili ndio lile Nssf walinunua?
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    likiungua likaisha hapo fresh tuu.............walio karibu waombe walio karibu wasisogelee tukaanza kuhesabu marehemu
     
  7. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ukiona hivyo wajanja wa mji wameshachukuwa chao mapema, sasa wanapoteza ushahidi,habari ndiyo hii wakale wapi? Isitoshe jengo lina bima watalipwa maana ndo maisha ya ki-tz ukikichoka unakitia moto, then unalipwa kingine ila lazima utoe %
     
  8. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    u can't fix don't take this personal
     
  9. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shida usikute hapo kuna insurance feki anatka komba mabilioni!
     
  10. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuna tawi la CRDB pale! Mie mteja wa hiyo benkiiiiii!
     
  11. M

    MOMA Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli linaungua VIKOSI VYA ZIMA MOTO VINAANGAIKA KUZIMA, ZIPATI PICHA ZILE BANK,
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    zimamoto wameenda na maji??
     
  13. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kama kawa magazeti yataandika kuwa magari ya fire yalifika bila kuwa na maji
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna ofisi ya rafiki yangu Mkuki na Nyota Publishers mule ndani pia just next door from crdb.
    What a lose.
    OMG
     
  15. m

    matambo JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole kwa wote watakaoathirika kwa namna moja ama nyingine na masaibu
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    RIP quality plaza
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    RIP fire brigade
     
  18. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh ni moto wa kawaida au ndo ule wa kupoteza ushahidi? Poleni wazalendo wa kweli mliokumbwa na janga hili
     
  19. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jengo si la Manji tena, sehemu kubwa ni la PSPF- Shirika la serikali, na waliomo mle ndani ya jengo ni wafanyabiashara mbalimbali wazalendo wazuri tu watazania. Inasikitisha kushabikia kuungua moto kwa jengo. Ni muhimu kutofautisha umiliki kwa maana ya kuwa na haki na mali fulani na Mali yenyewe.

    Mimi niko radhi tuibiwe kama tunavyoibiwa kila kukicha kwenye migodi na makampuni kama ya bia, mabenki nk, ilmradi fedha hio isitoke nje ya mipaka ya tanzania. Wewe iba lakini pesa ibaki Tz kwa maana ya kujenga majengo kama hayo ya Quality Plaza na mengine. Maana hata Manji akifa au akikimbia nchi bado tunakuwa nayo. Ndio maana nafikiri si sahihi hata kidogo kwa mlioshabikia mali kuungua! Ni mali yetu haiondesheki ile ni yetu. Atakapochukuwa nchi jemadari, atasawazisha mapato yote yatokanayo na mali (assets) kama hizi. Lakini kama watakuwa wamekimbiza huko Jersey sio rahisi!

    Hivi mnajua ni Bongo tu unaweza ukaingia kwenye Bureau de Change, ukatoa Dola hata 50,000 ukauza na wala usiulizwe tena wewe ni Mtz, na ukienda na vijisenti vyko ni Bongo tu unaweza kununua any amount of dola bila kuulizwa chochote, na bila kupewakaratasi lolote! Ndio hivyo! Ndiyo maana nchi inaliwa. Tujipe pole kwa kuunguliwa mali yetu pale Nyerere Road. Tutumaini jeshi letu la uokozi wa moto limenusuru mali na maisha!
     
  20. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona matukio ya kuungua majengo ya meshamiri sana kipindi hiki? Utasikia 'tumeunda tume ya uchunguzi ili kujua chanzo cha moto' na mwisho wa siku hakuna report ya kueleweka na hakuna njia mbadala inayopatikana kukabiliana na haya majanga ya moto.
     
Loading...