Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Quality Centre: Largest Air Conditioned Shopping Mall in East & Central Africa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MegaPyne, Nov 25, 2009.

  1. [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    Note: Ipo Pugu road. Picha zimepigwa kwa simu.
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hey thanks for the update...i real wanted to see this
     
  3. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ujalipiga kwa ndani kaka..tunataka tuone vitu..hawa mungiki wamezidi kutunyanyasa na westland/nakumati yao
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Tukinunua Tumerogwa!

    Ni kauli ya Mwanakijiji hiyo!

    Haya maduka ndo yaleyaleeeee ya jamaa walewaleee!
    ...narudia tena..tukinunua humo tumerogwa!
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa kakaangu wa damu wewe!!!
     
  6. Just think of this.. Quality Plaza (Manji, Na hii ipo karibu sana na hii Quality Centre) Quality Centre ( I guess its Manji tuu).
     
  7. Sasa Mkuu.. Hizo picha zimepiga kwa camera ya simu kwa uwizi mtu akiwa katika gari.. Picha za ndani itakuwa ni ngumu. Isitoshe, its still under construction.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Achana na huyu jamaa MP!

    Mi nakwambia TUKINUNUA HUMO TUMEROGWA...

    nI MADUKA YA KIFISADI HAYA...DONT EVEN GO CLOSE THERE, USIJE UKATAMANI KITU...NA BIBLE INATUAMBIA USIKARIBIE BARAZA YA MWENYE HILA...huh!
     
  9. Mkuu... Ila kutafurika watu ile mbaya.. Ngoja kukamilike
     
  10. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itakuwaje the largest shopping Mall in East Africa wakati hata Mlimani City shopping mall haikamati kwa mbali sana, pia haina facilities za kutosha kwa mfano car parking area.
     
  11. Revamp

    Revamp Member

    #11
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii centre ni ya Manji,this is confirmed.

    Tena kuna tetesi pale kwenye show room yake anapiga bei.

    Stay tuned for an other movie
     
  12. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nachangia hapo kwenye bold...NI YA MANJI MKUU, ondoa shaka juu ya hilo.

    hapo Pugu road zifuatazo ni mali za manji...Quality Plaza, Quality garage(pembeni yake kuna bank M), Quality Motors (jirani na Sigara) hiyo Quality Center na kuna old building ambayo zamani ilikuwa na office za honda opp ya sigara
     
  13. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hehehehe, jengo halijaisha!!! ngoja mpige makelele yenu huku wenzenu wanafanya biashara.
     
  14. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Sina tatizo lolote na Manji na mtu yeyote anayewekeza tanzania, at least count me to be one of his loyal customers.

    Ila nina tatizo kubwa sana na waTanzania wenzetu wanaotudanganya kwamba mishara yao ni laki 5 wakati total revenue ya mwezi ni milion 10! safari, semina, vikosi kazi, mkutano wa bodi etc.
     
  15. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    someni hayo maandishi vizuri largest air conditional shopping mall na sio largest shopping mall by area or number of shops
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haaa we na upepo mwanana wa AC ntaenda mimi hata kununua vocha ya simu.Ntasimulia nini kwa wajukuu zangu
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    yah huyo ni manji na hiyo Quality ni jina la biashara zao tangu baba yake Mzee Manji na ile QULITY GROUP, KWA HIYO STILL ANAENDELEZA QUALITY......
     
  18. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Manjizz
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni kwenda na kuwaliza kama inawezekana!
     
  20. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    m.......ndivyo ilivyo,mtu akiwekeza bongo wivuuu akipeleka pesa zake New Jersey wivu pia ....sasa mnataka wafanye nini???tupunguze wivu kidoooogooooooo
     
Loading...