Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Quality Centre kuna wizi wa sumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbongopopo, Nov 25, 2011.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wadau nimesikia hapa Dar kuna matatizo sana yanakuwa makubwa, kuna watu ukienda kunywa vinywaji hasa hii ilitokea Quality Centre ni kwamba unawekewa sumu katika kinywaji

    namba moja mume makini mkiwa mnaletewa vinywaji popote ulipo hakikisha haijafunguliwa kabla ya kuja mezani kwako

    sasa ndugu ya rafiki yangu aenisumulia kuwa kuwa jamaa yake alienda kunywa na marafiki, wanaletewa vinywaji na mara kuna watu hawawafahamu walikuja kaa karibu nao pia, ila anauakika hakunyanyuka kuacha kinywaji na ni kinywaji alichokunya aliondoka kama mtu aliyelewa sanaaaaaa akijisikia tumbo linauma, huko mbeleni alitoka kwenye gari nakuanguka na kuzimia kupelekwa hospitali ikawa ni sumu, wakaiwahi kumutibu na kumpa matibabu sasa imagine usipowahiwa ukidhani ni kuchoka au malaria etc

    sasa alianza kujisikia kalewa kupita kwa drink isiyo na pombe kali moja tu aliyokunywa, akaibiwa kila kitu ndani ya pochi as alikuwa kama mtu aliyelewa na kutokujijua cha hatari sasa kumbe aliwekewa sumu bora ingekuwa kitu cha haraka waibe waondoke

    naombeni muwashauri ndugu zenu na marafiki wawe makini kila mahala waendepo

    nashukuru mie hata nikinyanyuka kwenda msalani nikirudi labda awe ndugu yangu nitaweka imani ila mwingine yeyote naiacha na kununua ingine

    hii kitu ni hatari sana sasa
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Thanks so much for the Tip!! Nchi hii inahitaji tu neema ya Mwenyzi Mungu sasa!!
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Popote pale mtu awe Makini... Na haya Mabia ya siku hizi na Vilemba tume-KWISHAAA...
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Du hii investment mpya mshaianzishia zengwe kweli bongo noma..
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah
    mdau,hata mliman city nako ushuz uleule,
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    INgawa nimepata shida kuielewa thread lakini hatimaye nimeielewa.
    Hili si tatizo la Qality centre au mahali fulani, ni aina ya uhalifu unaibukia dar, popote pale wanapopata nafasi hawa wahalifu wanatekeleza kazi yao
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni bora watu wajue maana wengi wanaona ni sehemu mpya wanaenda wakidhani kumekucha, tabu kubwa pia ni lazima wafanyakazi wa hizo sehemu wanajua kinachoendelea wao wanachosubiri ni kukatiwa pesa share yao na kula mbele
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mie nimejaribu kuonya kuwa kama pale inatokea basi wezi hawa au style ya kuibiwa hivi ipo sehemu nyingi, wanaoleta kinywaji mezani kwako ni ma wahudumu sasa inakuwaje pombe yako ina sumu na muhudumu kakufungulia hapo ulipo au kujifanya kafungua wakati ilishafunguliwa b4 haujaletewa.

    sasa mfano nilionao ni wa hapo tu QC sina kwingine ila nimeandika kusema kuwa watu muwe makini maana inaweza tokea popote.

    Nasema imetokea QC na ndio maana nimiandika hapo. NI QC sumu alipowekewa mtu usinibadilishie maneno hapa ni QC kama kuna kwingine haya semeni

    TABU WABONGO MKIONA SEHEMU MPYA MNADHANI NI DHAHABU ISIKOSOLEWE PHWUUUU
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Huo ndio ukweli. Ni lazima tuwe waangalifu, sio Quality Center peke yake. Uhalifu unakua kadri hela ya bongo tambarale inavyozidi kuota mbawa
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hata buguruni au moro unaweza wekewa tu
     
  11. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Muandika thread embu uwe una weka vituo na ku phrase vizuri sentesi zako. Back to the point-hiyo kitu inaitwa Dorolee. Huwa wanawekewa watu wanaokunywa ovyo na kujisahau na kuacha chupa au glass zao mezani bila uangalizi wakienda toilet au kucheza mziki. Baadhi ya Wahudumu wa bars pia huwa wanahusika Inapatikana zaidi maeneo ya unywaji ya Wilaya ya Kinondoni,wilaya ya Ilala kidogo hasa Ilala Kariakoo na Buguruni. Wilaya ya Temeke hasa maeneo ya Temeke na Tandika. Take care!
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilivyosoma heading nikastuka.
    Wizi wa sumu!! yaani wezi wanaiba sumu!!
    Kumbe ni wizi wa kutumia sumu!! Asante sana mdau post imetusaidia walevi.
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii kitu miaka ya hapo nyuma ilikuwa inafanyika sana kwa mabasi ya safari ndefu. Nadhani watu walistukia sasa imehamia kwenye mabaa.
    Ni kweli tunapaswa kuwa waangalifu sana na vinywaji vyetu. Usimwamini mtu yeyeto ambaye humjui.
     
Loading...