Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Qualified workers available

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hardworking, Jun 9, 2008.

  1. h

    hardworking New Member

    #1
    Jun 9, 2008
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Are you searching for qualified workers who hold Diploma of recogonised institution, don't hesitate to contact and get good workers and hardworking.

    1) qualified secretary.
    2) Typist who can type 50WPM.
    3) qualified Teacher from Makerere University in Uganda.
    4) Qualified IT student.
    5) Computer Teacher
    .

    They are waiting to hear from you people who owns organisation, private sectors and schools.

    contact though
    Email: nagujjanasabu@yahoo.com
    Phone: +255757444286
    Box: P.O. Box 11685
    Dar es Salaam.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Waambie Wakashindane Kuomba Kazi Kama Wengine Wote Wanavyofanya Hiyo Ndio Haki Yao Ya Msingi Kama Raia Huru Wa Nchi Hii , Unapowasaidia Kuweka Matangazo Yao Hapa Na Wakati Wewe Sio Wakala Ungekuwa Wakala Ungeandika Na Kungekuwa Na Njia Mbadala Za Kukutafuta Zaidi Ya Hiyo Email Na Namba Za Simu

    Tafadhali Kaka Dada
     
  3. h

    hardworking New Member

    #3
    Jun 9, 2008
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shy....... usiwe hivyo, we have to assist our brothers and sisters, wameniambia niwasaidie kwa njia yoyote, kwani ni vibaya?
    anyway i am trying to help them may be someone can view and feel interested. wanaendelea kutafuta kazi kwa sasa, lakini kujaribu kwa njia zote sio baya.
     
  4. s

    sakauye Member

    #4
    Jun 9, 2008
    Joined: May 20, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiajili mtu wa kuletwa kwenye kampuni yako, kampuni lazima ife kifo cha mende
     
  5. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2008
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    why a qualified teacher from makerere?
    uskute aliyeandika tangazo hili naye anawalalamikia mafisadi. mimi hata nafkia hatua ya wkt mwingine, kufkiria kuwa kuna majority of us ambao wanalalamikia mafisadi simply huo mwanya wa kutafuna hizo pesa haukuwaangukia wao! Wangetamani sana kufanya hivyo pia, ila bahati mbaya waliofanya ni wengine, na hoja si kwamba wanachukia uozo uliofanywa. We need to change our MINDSET! Hata tukiwa na katiba ya namna gani, resources za kumwaga na kila ktu tunachodhani kinaweza kutukwamua, bila kuwa na discipline inayohitajika ni bure! Katiba haitakuja ofsini kuja kutuhimiza tufanye kazi km tulivyoiandika, tunatakiwa tuiweke akilini na tufanye kazi tukiwaza km tulivyokuwa tukiwaza wkt tunaiandika. Kwa dhati kabsa!
     
Loading...