Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Qualifications Za kujiunga na JWTZ

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chumvichumvi, Oct 9, 2012.

  1. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Katika pita pita yangu kwenye website mbali mbali za serekali nilikuta vigezo vinavyoitajika kwa mtu kuweza kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania ambazo ni
    Askari
    Mtu yeyote ataandikishwa kujiunga na Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) kwa sifa zifuatazo: -

    Awe raia wa Tanzania
    Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea na awe amefaulu..
    Awe hajaoa/hajaolewa
    Awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 25
    Awe na tabia na mwenendo mzuri
    Awe na akili timamu na afya nzuri
    Masharti ya Utumishi
    Askari atapewa nambari ya utumishi baada ya kufaulu mafunzo ya awali.
    Atalitumikia Jeshi kwa kipindi cha mwanzo cha miaka sita, baada ya hapo atafanya kazi kwa mkataba wa miaka miwili miwili kwa kibali cha Mkuu wa Majeshi.
    Maafisa
    Bodi ya Uteuzi wa Maafisa (Officers Selection Board)
    huwafanyia usaili askari wenye elimu ya kidato cha sita na kuendelea toka Vikosini na Shule za askari wapya (Recruitment Schools).
    Watakaofaulu masailiano hayo hupewa hadhi ya Afisa Mwanafunzi (Officer Cadet), na hupelekwa Chuoni (Tanzania Military Academy) kwa mafunzo ya uafisa kwa muda wa mwaka mmoja.

    kwa ufafanuzi zaidi cheki link hiyo hapo chini
    Kujiunga JWTZ | JESHI LA ULINZI LA WANANCHI WA TANZANIA
     
  2. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We unafikiri yanazingatiwa hayo. Watoto kutoka maporini ndo wataambiwa hivyo.
     
  3. Lukelo First

    Lukelo First Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hallo MAKOLE hapo kweny umri kidogo panatatiza
    hususani kama utazingatia mfumo na mzunguko wa elimu hapa
    kwetu it is obvious at least 25yrs old you can find graduate
    for first degree,so naona wengi hapa tutaikosa hiyo fursa kwa kigezo umri.
     
  4. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Believe me LUKELO, age is nothing but a number katika nchi hii, sema hutakwenda, sio hatutakwenda kwa sababu unasuffer peke yako kwa kuwa hayupo anayekusimamia.
     
  5. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Vigezo vinazingatiwa sana sema kukona exceptional
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Afya njema na safi ni kigezo pia!
     
  7. T

    T.boy Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tehe mi cna vigezo hapoo
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jaribu mgambo kijana uwe unanyanganya mama ntilie msosi. teh! Natania tu!
     
  9. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    By the way from the source new in takes zitakuwa mwakani either january mwishoni au feb mwanzoni kwa iyo vijana endeleeni kupasha uko mliko
     
  10. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Reliable source from the inner circle? Au ndio umeambiwa na 'Sajenti' Mmoja wa pale Ngome?
     
  11. M

    Maliselo JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 236
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafasi zinatoka lini tena wadau?
     
  12. Discory

    Discory Member

    #12
    Feb 22, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu hawakuwa na uwezo wa kwenda Secondary lakini wana uwezo mzuri tuu kiakili, kiafya na akipewa mafunzo anaelewa vizuri
    Nafasi zao kwenu ni zipi?
     
  13. M

    Maliselo JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 236
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafasi zinatoka lini tena wana?
     
  14. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,436
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    na kuoa na kuolewa je + kuzaa?
     
  15. B

    Bongoclever Member

    #15
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni lazima upitie mafunzo ya JKT Ndiyo ujiunge na JWTZ? Au?
     
  16. M

    Moses Moses New Member

    #16
    Apr 12, 2013
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilo nalo neno
     
  17. S

    Syosaamenye Member

    #17
    Apr 12, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu kigezo cha umri wamewapa nafasi hadi umri wa miaka 33. so ni muda mrefu sana wametoa ni nafasi za wataalam hapo huajiri ma engeneer, daktari, wanasheria na taaluma zingine unazozifaham.
     
  18. Mjamaa1

    Mjamaa1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2013
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 2,350
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kuingia jeshini sikuizi yani ni kuna magumashi balaa especially kwa hao wanaojiita profeshino, tafuten kaz nynge, ni ushauri tu!!
     
  19. o

    ochu hulker Member

    #19
    Apr 16, 2013
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo nafasi za kazi ni zuga ukienda mwenzangu na mie hupati wanapeana wenyewe tu.
     
  20. M

    Maliselo JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 236
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dnt gv up, kwa wale wanaotaka kuptia jkt leo nlkua na mshaur wa jkt wilaya ya kino kaxema nafac znatoka mwez wa 5 mwshon o wa 6 mwanzon xo anzen kupasha
     
Loading...