Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Qualification status katika CAS.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NingaR, Jun 11, 2012.

  1. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Habari wana Jf, katika kufuatilia mchakato wa udaili wa wanafunzi katika CAS(Central Admission System) ya TCU nimekutana na category moja imeongezwa ambayo ni Qualification Status, ambapo kila faculty utakayo omba unawekewa kama uko Qualified au Not Qualified. Nawapongeza TCU kwa kuweka hichi kipengele ili tuweze kujua kabisa kama mtu ana vigezo vya kuomba hiyo faculty au la. Kwa wahusika nawashauri mtembelee accounts zenu za CAS ili kuweza kujua zaidi kama uko sahihi na uchaguzi wako ama la. ili kuweza kuona hiyo qualification stutus
    ingia cas.tcu.go.tz then weka user ID yako na password then login
    baada ya hapo click on My Profile, then click on View My selection Status. Hapo utaona your Qualification Status.

    Nawasilisha kwenu.
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Vipi kama hujaqualify kuna utaratibu wa kuchange?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    duh!!nimeangalia ya ndugu yangu mmoja niliemsaidia kufanya application,eti amequlify bcom-accounting,bcom-finance na ba-economics za udsm na agro-economics ya sua ila mzumbe na udom wamempiga chini na wkt ana dvision 1.8.
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    IMPORTANT NOTES All Applicants who had already selected programs are advised to Login and View their application status. Login and click "My Profile" then click "View My Selection Status". Make necessary changes if any of your selected program is marked "NOT QUALIFIED".


    source Weclome to TCU Central Admission Sytem, please Login
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yap unabadirisha hamna shida. juct nenda katika selected programs then unaweza remove na ku add nyingine
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata hiyo ki2 imetokea kwangu et programs za UDSM nime qualify lakini Architecture ya Ardhi cheche. sijui problem ni nini
     
  7. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    daah mbna wamenibania architecture pande za ardhi? Wakati na vigezo vyote..nyingine zote zimekubali
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwan ni lazima uchange,wat if akiziacha hzo hzo ambazo amequalify hata ka ni nne?
     
  9. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    bado ni pouwa hata mm hyo architectr nitaiacha hvyo hvyn no need 2 change
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Me wamenizngua course za UDOM Sasa naenda kuweka ya Ardhi na Sua.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Jaman,hata mimi nilichagua udsm,sua,ardhi,mzumbe na udom.nimekuta za udom,ardhi na mzumbe nimeandikiwa not qualified,ila udsm na sua ambazo jumla yake ni facults 4 wameniandikia qualified.sasa nauliza,naweza nikaziacha kama zilivyo ili wakati wa kuchaguliwa nijue nachaguliwa kati ya udsm au sua?naombeni mawazo yenu.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ardhi niliomba BAF wameniandikia not qualified.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwani ww uliomba wapi kwingine?
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Na walioomba moja kwa moja vyuoni?
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mim mwenyewe wameniandikia bcom ya udom not qualified but bcom ya udsm nimequalify.sasa sijui ni tueleweje.
     
  16. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mi niliomba ardhi koz 3 wamekubal mbili na kuacha 1 udzm and sua wamekubal kozi zote
     
  17. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    sasa kati ya udzm na udom kipi bora?
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    hivi kama umequalify kwenye faculty ulizokua unazitaka na vyuo ambavyo ulikua unavipenda,kuna haja kufanya changes?
     
  19. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    no need mkubwaaa vp kwani ulitupia kozi gani nyngne
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nimeshangaa tu kwa nin udom wanikatae halafu udsm wanikubali?maana nijuavyo udsm wanachukua marks za juu sana.
     
Loading...