Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

QT / Reseaters bongo Online.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Profee Essoree, Sep 19, 2011.

  1. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nn usingekuwepo utaratibu wa kureseat hz paper online hili hawa ndugu zetu wa Makazini wapunguziwe mzigo!
    me nahisi wabongo tukishirikiana inawezekana km jamiiforum, michuzi, jigambeads, zoomtz na wengine wengi jinsi walivyoumiza kichwa na kuturahisishia maisha watanzania wa .com
     
  2. agala

    agala Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mm naona ingekuwa hivyo ingetusaidia sana ss watu wamakazini tunaotaka kusoma kwani wataalamu hatuna?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Unajua watanzania wangapi wana acces internet?.
     
  4. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo uwezekano wa kuintegrate system mbili pamoja ambapo hata wale wa vijijini wakatumia njia ya kawaida na informations zikaingia ndani ya net na waliotown ni option kutumia njia moja wapo,ingawa ni issue kubwa lkn ni endelevu,kwani mwana wa jamiiforum pamoja na hawa washikaji wa jigambeads hawawezi create system km hiyo?
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Vp kuhusiana na udanganyifu.
     
Loading...