Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Qchief na show za mombasa.Kulikoni???

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ma2mbo, Mar 31, 2012.

  1. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    msanii wa bongofleva Qchief a.k.a 'Asali' amekuwa akienda kupiga show nyingi sana uko Mombasa na mara zote amekuwa akiongozana na promota wake Pedeshee Chief Kiumbe...kwa wadau waliowai kufika Mombasa au wanaoifahamu vizuri watujuze kwa nini uyu msanii show zake zote anaenda kufanyia Mombasa tena akisindikizwa na uyo promota wake mara zote..
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    unataka afanyie wapi?
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    siku izi show zote anafanyia mombasa..ni show tu zinazompeleka?
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    labda ndo kunamlipa vizuri.
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Huyu si ndo yule kibaka wa mlimani city? Ameacha?
     
Loading...