Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Qatar, Nyalandu, TTB na Balozi Maharage UAE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Draper, Jun 27, 2012.

  1. D

    Don Draper Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    So literally, to promote their latest destination in Tanzania (KIA), Qatar Airways have also launched a special 6-day holiday treat in Tanzania. Ironically, this treat is marketed online as a 'Kenyan Safari'. Ndugu zangu wadanganyika, is it really this bad? Kilimanjaro iko wapi kwanza? Maana mimi mwenyewe naanza kuwa na wasiwasi mafisadi waliipiga bei long tym..

    Lakini naamini kuwa blozi Maharage pale UAE, bodi ya utalii Tanzania (TTB) watakuwa kimya sana juu ya hili

    lakini badaya ya kuwasubiri akina TTB na hao wengine nashauri pigeni simu ofisi za Qatar mlalamike juu ya hili tangazo:

    Contact Address and Agent Office Center
    Qatar Airways City Office - Dar es salaam, Tanzania
    Elia Complex, Ground Floor,
    Junction of Zanaki and Bibititi Road,
    Dar es salaam, Tanzania, Tanzania
    Telephone:+ 255 22 2198300
    Fax:+255 22 2127400


    Naendelea kutafuta namba ya simu ya area manager wa Qatar Tanzania
     

    Attached Files:

  2. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu huu ni upuuzi kabisa. Kenya waliachwa miaka mingi kuinadi Kilimanjaro huku viongozi wetu wakiangalia bila kuchukuwa hatua madhubuti.

    Sijui kazi ya hawa wenzetu wa TTB na mabalozi wetu katika hii nchi.

    Mimi ni mdau wa utalii hebu tusaidiane kupata barua pepe ya Qatar airways tuwaandikie warekebishe hiyo program yao.

    Yuko mtu najuwa anafanya kazi Qatar Airways Dar, ninampandia hewani sasa hivi
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Njia rahisi ni ku-protest kwa kutumia tweeter au fb, nimeona hao jamaa wana tweeter na fb pia kwanini kazi isianze sasa hivi....:mod:
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ukisha maliza kupanda hewani njoo na majibu ya maongezi yenu tujue pa kuanzia maana inaweza kutupa leads
     
  5. D

    Dabudee Senior Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu usinibaini, wajinga ndiyo waliwao, nikipata mbili, moja yangu moja yako. Itikieni "Amina" ili kudumisha amani yetu na mshikamano.
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Utaumia koo kwakusema Tanzania ni shamba la bibi,wenzio washakula wana vitambi wewe unataka kujichosha akili..
     
  7. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Qatar wataanza kutua Kia so i think that is good for marketing our destinations
     
  8. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Tatizo siyo kutua KIA ila ni tangazo la safari in kenya lkn destination ni Tz. Ningetegemea watu wa utalii wangekuwa wamesema kitu au hawapo humu???
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi watati wanafnya hivi wanakuwa naakili timamu? njia rahisi ilikuwa ni kuwazuia wasitue KIA, tuone kama kweli kilimanjaro iko kenya wakatue huko.

    Arafu hawa UAE si ndio wezi wa wanyama wetu, sasa wanataka kutumia ndege za kiraia kupora baada ya kuona za kijeshi zinatambulika kirahisi.
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    NEWS
    By ADAM IHUCHA

    Posted Wednesday, June 27 2012 at 13:59

    NORTHERN TANZANIA is increasingly attracting more activity in the aviation industry with international airlines positioning themselves to tap into the region billed as Tanzania's next investment frontier.

    The territory, with the lion's share of national parks, horticulture and Tanzanite deposits, has been the domain of a few airlines like KLM, Edelweiss Air, Condor Air, Rwanda Air and Ethiopian Airlines.

    Kenya Airways and Middle East carrier Qatar Airways are set to join in with direct flights to the Kilimanjaro International Airport next month.

    Qatar Airways will start daily flights from Doha to Kilimanjaro International Airport (KIA) on July 1.

    The launch of Qatar and KQ flights at KIA comes at the onset of the tourism high season. Qatar Airways chief executive, Akbar Al Baker says that the airline would serve Kilimanjaro Interational Airport with an Airbus A320.

    Kenya Airways managing director Titus Naikuni said KQ would add Kilimanjaro International Airport to its regular destinations starting July 2, with six flights a week until September 30, rising to daily flights from October 1, 2012.

    "Kilimanjaro is a strategic destination for the region owing to the vibrant tourism circuit in the hinterland including the Serengeti," said Mr Naikuni.

    Kilimanjaro Airport Development Company (Kadco) director of finance and corporate services, Bakari Murusuri, said these lucrative deals imply an increased number of international arrivals at the airport.

    "Daily flights to Doha will stimulate growth and help KIA realise its mission of becoming the ideal gateway to the northern tourism circuit of Tanzania," said Marco van de Kreeke, chief executive officer of Kadco, the company that runs KIA.

    Also tourists from Europe and America will have another option to reach Tanzania's northern tourism circuit as Doha hub provides many connection opportunities to big capitals and cities around the world.

    With increased traffic, a $30 million transformation plan is set to be done which will see all runways, apron, taxiways and passenger lounge refurbished in a bid to offer holidaymakers a hassle-free trip to northern Tanzania's tourist circuit.

     
  11. M

    MVENGEVENGE Senior Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani Air tanzania mko wapi kampuni yetu ya ndege ya taifa!
     
  12. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa Kenya wanauza mlima Kilimanjaro (seen from Amboseli National Park) zaidi ya Tanzania (alocated) Hii ni aibu tosha.....
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenishtua sana kusema Air Tanzania!! hilo shirika lilishakufa siku nyingi, Dr Mwakyembe anachofanya nikumalizia kuzika tu!!
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Sasa naanza kamgomo baridi kakutopanda Qatar Airways! hadi hapo baadae! Lol
     
  15. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo ni tatizo la ku copy na ku paste. Originally, tangazo lilikuwa la Kenya. Sasa wamebadili ndani wakasahau heading!
     
  16. M

    Murrah Senior Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Tanzania tourism marketing hakuna cohesive country plan. Two all ministers saves they own interest in this ministry eg zara tours by zakia. Stake holders is interest which overide national interest. Shortage of marketing skills which mafasidi such Riz1 and his merrymen exploit to still our money. Finally nobody care as long marking they own money
     
  17. M

    Murrah Senior Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Tanzania tourism marketing hakuna cohesive country plan. Two all ministers saves they own interest in this ministry eg zara tours by zakia. Stake holders is interest which overide national interest. Shortage of marketing skills which mafasidi such Riz1 and his merrymen exploit to still our money. Finally nobody care as long marking they own money
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tanzania walifundishwa kuwa ili muendelee lazima muue kila kitu chenu kwa kutumia meneno mwaili: Mwekezaji na Kubinafsisha.

    Leo yapata miaka 25 tangu zoezi la ubinafsihsaji lilipoanza rasmi, na ni zaid ya miaka 12 tangu zoezi hili lilipokua kwa kasi ya mwanga. Tulichovuna ni ombwe tu!

    tukumbuke kuwa Kenya nao walibinafsisha Kenya Airways, lakini walifanya kwa plan, na mpaka leo shirika hilo linamilikiwa na wakenya zaidi. Data za karibuni zinaonyesha kuwa Kenya Airways inamilikiwa ifuatavyo:
    (a) Wafanyabishara mbalimbali wa Kenya: 30%
    (b) Serikali ya Kenya 23%
    (c) Wawekezaji wadogowadogo rai wa Kenya 15%
    (d) Wawekezaji wadogowadogo raia wa nje 6%
    (e) Air-France na KLM 26%

    Utaona kuwa Wakenya wana sauti kubwa sana na shirika lao (68% inamilikiwa na wakenya): Uongozi wa juu wote wa Kenya Airways ni Wakenya (saba) pamoja na mhindi mmoja na mfaransa mmoja.

    Tanzania ilikurupuka kufanya privatization bila kujua infanyikaje. Wote walifanya jukumu la privatizatio walichukulia kuwa ni kumuuzia mali yote mtu binafsi kama ambavyo mtu anavyouziwa kitu kama gari aharafu yeye mwenyewe ajijue ataliendeshaje shirika, badala ya kuuza hisa tu huku serikali nayo ikiwa inashiriki kuhakikisha shirika linaendeshwa kwa faida ya nchi. Viongozi walikuwa wanakaa na wanunuaji (eti wawekezaji) wanawuzia kila kitu, tena kwa bei ya bure kabisa. Air Tanzania ilifikia kuwa hata watumishi ndani ya ndege wanatoka Afrika ya kusini. Uongozi wote wa juu ukawa ni wa Afrika ya Kusini. Wakabadilisha kila kitu kiwe kama Afrika ya Kusini, nia yao ikwa ni kuua kabisa shirika hilo kusudi nafasi yake ichukuliwa ni shirika la Afrika ya Kusini. Hakukuwa na wa kukemea kwa vile wahusika walishachukua mgao wao mpaka pale shirika lilipokufa kifo che mende; walioitwa wawekezaji wakajiondoa!! Wale wote waliohusika na uuzwaji wa shirika hilo kwa namna moja au nyingine leo nii ni matajiri wa kutupwa ilihali kabla ya hapo walikuwa watumishi wa serikali tu.
     
  19. M

    Moony JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    walikuwa wapi siku zote wakati wenzao wanaanza kutangaza?

    Tatizo serikali inaweka mabomu katika sehemu nyeti. TTB haina watu creative wala innovative. HAwatambui hili ama kama wanatambua basi ni mbumbumbu.

    Wanashindwa ku OUTSOURCE services ambazo wanajua hawana utaalamu nazo. Strategy zao za kizamani. Kila siku wanakalia '' LAND OF KILIMANJARO" tu hawana pitch nyingine!

    Kuna products nyingi za kupromote Tanzania na utalii Tanzania lakini wao kazi yao ni KUTALII tu nchi za watu.
     
  20. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msitake kulaumuWA kENYA

    uzembe ni wenu na naamini hakuna afisa wa serikali hata mmoja aliye protest hili jambo la Qatar airways
     
Loading...