Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pwezaa!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Konaball, Jul 13, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eti huyo Pweza anayetabiri katika mipira, akijaribiwa kwenye uchaguzi wa Uraisi Tanzania, then Akaingia kwenye Kopo la Upinzani, CCM watakubali uchaguzi ufanyike kweli?
     
  2. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Huyo Pweza ni jini tu, tukumbuke majini ni roho na wanaweza kujibadili katika umbile lolote, otherwise it was just coincidence.
     
Loading...