Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pweza wa Kichina Kugundua kama Mwenza anacheat

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Jul 13, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kampuni moja ya madawa nchini China (Tianjin Xiali) iko iko njiani kuanza kuzalisha kwa wingi Octopus (Pweza) atakayeweza kuonyesha kama mwanandoa mmoja wapo ameenda kinyuma cha maadili ya ndoa yake, Msemaji wa kampuni hiyo ametabanisha kuwa watatua vinasaba vya Paul the octopus aliweza tabiri mechi za kombe la dunia. Nguo za ndani zitawekwa kwenye tanki atakalofungiwa Octopus huyo na kama akienda kwenye chupi ya mama basi huyo mama atakuwa anacheat sana kwenye ndoa, sanjali na kama akienda kwa ya baba basi watu wote kwenye ndoa hiyo.

    Waafrika wengi wamepinga sana utafiti huo wa wachina, wengi wao waliohojiwa wamesema iwapo pweza huyo atakuwa akiaibisha wanaume basi maisha yake yatakuwa hatarini.

    Wanandoa je mnachukuliaje taarifa hizi?

    Habari kwa hisani ya watu wa Marekani mashariti na vigezo kuzingatiwa
     
  2. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa wachina sasa hatari kweli kweli ..Na Hisani ya marekani naona inaendelea kuvuka mipaka
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Aah Masanilo acha masihara bana.
    Hebu tupe source ya hizi habari na Waafrika wa nchi gani waliopinga utafiti huo?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tanzania moja wapo Kiongozi!
     
  5. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hahahhahahahhahahahaha hha masanilo chai sana hahhahhhahahahahah umenivunja mbavu zangu kadadek
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mi binafsi naupinga huo utafiti wao wakichina
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wakati wa kuweka hizo chupi wanandoa wote watakuwepo? Asiye mwaminifu atahakikisha utaburi unaenda kwa yule mwaminifu at any cost
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watu wote wanakuwepo na mashahidi wa kutosha mazee!
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mambo mengine bwana, sasa nikishajua masanilo ana cheat itanisaidia nini tena? mana hata bila huyo pweza najua masanilo ana cheat.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    HAhahahahah Nyama Yao unatumia software gani kujua hilo?
     
  11. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa utakuwa ni utabiri au ni confirmation?
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwani na wewe ni member wa infidelity political party?
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Masanilo.....you are trading a very dangerous fact here...as far as infidelity is concerned.......WOZA si imeshapita actually nasikia na Pweza Paul amestaafu kwa maslahi ya UMMA...LOL
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe ni wangu bwana, nakujua vizuri! na nikikuweka vizuri mwenyewe unaniambiaga shetani alikupitia.
     
  15. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata bila pweza wa kichina, naturally unatakiwa kujua tu kwa kutumia pweza wako mwenyewe. Mbona ule wimbo siku hizi 'famous' unasema umelala doro... ukichunguza kidogo tu utabaibi.

    By the way, supu ya pweza ni dawa nzuri sana ya matatizo kama haya. Hakikisha unainywa kila siku uone kama mwenzio atakuwa na wazo la ku-cheat!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Inanidhuru sana hii supu wala siifagilii! Huwa inanifanya nachoka sana siku ya pili nikienda kazini
     
  17. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2010
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duu itakuwa balaa maana huyo pweza anaweza nusa ya mama na akakimbilia ya baba vilevile !! mmmhhhh
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Itakuwa aibu kwa wote! Ngoma droo
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :A S-eek::twitch::twitch::twitch::twitch::twitch::twitch::twitch:
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Huku upcounrty hatuipati bwana
     
Loading...