Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pweza Pauls atabiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010! Upinzani oyeeee!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pape, Jul 14, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]



    CCM safari hii wanakazi! Itakula kwao!:A S 39:
     

    Attached Files:

  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmh, kweli ni hivo? Nani alikwenda "kumhoji" huyo pweza jamani? Muwe wakweli.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,327
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Photoshop at work! [​IMG]
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katengeneze yako!:pound::pound:
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,327
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    :humble::plane::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn::horn:
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    whatever!
    lakini acha chuki binafsi!:A S-eek:
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pape,
    Acha hasira mkuu maana ni wazi kabisa kuwa hapo bendera zimepachikwa kwenye bendera za timu za mataifa ambayo yalihusishwa na uchawi wa huyu pweza. So it is an obvious photoshop.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    so, what is your point?:pound:
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I don't get it. Kwa hiyo CUF na Chadema zita produce co-presidents au?
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pape mbona hivyo leo?
    Waache wadau wacoment wanavyotaka ili mradi wewe umeleta kazi tumeshea pamoja.
    Good work bro.
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lol
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,073
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mwanadamu anakula viumbe vya ajabu sana, bora na ngombe anakula nyasi tuu
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,234
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Pape,

    Hakuna haja ya kutokwa mapovu!!! Hii mbona ni wazi tuou kaka!!!

    Ngoma zimebandikwa mbona ni wazi tu......
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,610
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu yule Pweza mtabiri Paul aliyejipatia umaarufu mkubwa katika kutabiri games za Kombe la dunia sasa kaibukia kwenye mambo ya siasa kwa kututabiria uchaguzi wetu mkuu 2010. No comment for now.

    Pweza Paul akitabiri uchaguzi Mkuu wa TZ.JPG
     
  15. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 621
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Wapendwa nashauri tujitahidi kuepuka kuwa Drowned na imani ya hivi vitu!!. Tukiruhusu kupanga mipango yetu kwa kuzingatia matokeo ya mambo kama hayo au yanayofanana na hayo( Shekh Yahaya) Tutakuwa tumekwisha, Na huwa ni ngumu sana kuondoa akilini imani za hayo mambo!!. Tukae chonjo watanzania!! Lets base our decisions on well researched scientific facts!!!
     
  16. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #16
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 145
    Wizi Mtupu.!
     
  18. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,618
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Eti uchaguzi 2010!! Uchaguzi wakati kuna Jabulani kwa pembeni!?? Ama kweli wajinga ndo waliwao.
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,950
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu big up! Tatizo ni kuwa wadau hapa hawajui jokes.Utani si lazima uwe na ukweli.Na hao wanaokuletea watakuwa haohao wa CHE CHE MEE!Anyway it's a great creative work you have presented.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...