Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pweza Paul no more! Inaashiria nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Oct 26, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BBC wametangaza kuwa yule pweza aliyejipatia umaarufu wa kutabiri kwa usahihi mechi za kombe la dunia amefariki dunia. Inaweza kuwa na tafsiri yoyote kwa utawala wa miaka 50 wa CCM?
     
Loading...