Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pweza: Oct, 2010

Discussion in 'Jamii Photos' started by Waleed Waleed, Jul 21, 2010.

  1. W

    Waleed Waleed Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema.jpg hiyo ya pweza 'paul) na oct, 2010 imekaaje?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aaah! Jamani hii picha ya Pweza imeshatuchosha banaa>
    Kila kukicha Pwezaaa pwezaaa. Ebo!
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    kichefuchefu:eek2:
     
  4. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebana huyo pweza wa ukweli...Mi naamini akiwekewa hizo kadi za vyama ataangukia hiyo hiyo ya chadema!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Dawa tumle supu tu....
     
Loading...