Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PWEZA AMTABIRIA B.IGANGULA & DAVID MOSHA KUONGOZA YANGA Africans

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jul 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pweza aitwae samsuno huko zanzibar ametabiri matokeo ya uchaguzi wa yanga unaotarajia kufanyika hivi karibuni
    akiwa na furaha pweza huyo akusita kumchagua b.igangula kuongoza yanga kama mwenyekiti ambapo kwenye picha za makamu alienda na kulala kwenye picha ya dk mosha
    pongezi zaidi kama wah mtashinda hili natumaini nasi tutakuwa tumepata paulo mbadala wa germany
    Kwaniaba ya waana yanga nawatakia uchaguzi mwema
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    aaaa-- nimeshtuka, nilifikiri yule staa Pweza Paul aliyetakiwa atabiri ni "LINI TAIFA STARS ITACHUKUA KOMBE LA DUNIA" pale pale AKAZIRAI
     
  3. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmh,kazi ipo. Huyo pweza alikuwa wapi siku zote asijulikane jamani? Kajitokeza pweza paul imekuwa tabu,mambo ya bongo bana!!!
     
Loading...