Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pwani Kenya wanataka kujitenga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by arigold, Apr 27, 2012.

  1. a

    arigold JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Natazama KTN hapa. Naona waafrica washaanza kuamka

    haya mambo ya kulazimishana kuwa pamoja watu washachoka kila mmoja anataka kwenda kivyake
     
  2. m

    mzaire JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Znzbar hawataki kujitenga bali wanataka kuchukua nchi yao, na nitofauti na Mombasa sio nchi ila ilikuwa sehemu ya Znzbar hao ndio wanataka kujitenga kutoka Kenya.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Kuna mpango wa kuitenga pwani ya afrika mashariki na kuvunja muungano ili pwani ya Afrika Mashariki iungane na Zanzibar na kurudi enzi za utawala wa kisultani. MRC ya Mbombasa ni sawa na Uamusho huko Zanzibar.
     
  4. a

    arigold JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    zamani nilikuwa na ujinga wa muungano na umoja wa kitaifa...siku hizi huniambii kitu au mshasahau kama Nyerere aliunga mkono Boafra kujitenga?

    kisha tuaona East Timor, then Somaliland, Kosovo na juzi serikali yetu imeunga mkono south sudan kujitenga sasa sioni sababu ya watu kukaaa pamoja kama wengine hawataki

    watu lazima wawe huru kujiamulia wanakotaka kwenda
     
  5. a

    arigold JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    wafanye watakavyo

    lakini enzi za kulazimishana kwenye umoja wa kitaifa huku wengine ndio wanafaidia halikubalini hata kidogo
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Pemba nao watafuata muda si mrefu!
     
  7. a

    arigold JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45

    nchi yao waache wafanye watakavyo
     
Loading...