Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pwagu na Pwaguzi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Mar 27, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Vile vipindi vya Pwagu na Pwaguzi viliishia wapi?
    Vilikuwa vinaburudisha na kufunza. Wale wazee walikuwa mahiri kweli.
    Mimi nakumbuka kisa kimoja hiki:
    "Pwagu alimshitaki Pwaguzi kuwa alimrembea rungu ikampasua kichwa. Katika kesi ili kuwa hivi:
    HAKIMU: Bwana Pwaguzi, unasema Pwagu alikurembea rungu ukaumia kichwani ni kweli?
    PWAGUZI: Muheshimiwa Bwana Hakimu ni kweli, ushahidi jeraha hili hapa.
    HAKIMU: Pwagu una lipi la kusema?
    PWAGU: Naomba kumhoji mdai, Bwana Hakimu, kwa ruhusa yako. [Hakimu anatoa ruhusa ya kuhoji].
    PWAGU: Unasema nilikurembea rungu, uliniona?
    PWAGUZI: Nilikuona.
    PWAGU: Nilikuwa umbali gani?
    PWAGUZI: Ulikuwa karibu sana, na ndio maana rungu ikatua juu ya kichwa changu.
    PWAGU: Uliona kuwa nimekamata rungu mkononi?
    PWAGUZI: Ndiyo!
    PWAGU: Uliona jinsi nilivyokuwa ninajitayarisha kukurembea rungu hilo?
    PWAGUZI: Ndio nilikuona, nilikuwa ninakuangalia shahidi macho yangu.
    PWAGU: Nilipokurembea ulilikwepa?
    PWAGUZI: Sikulikwepa!
    PWAGU (Kwa Hakimu): Bwana Hakimu, mdai anasema aliniona nimekamata rungu mkononi, nikijitayarisha kulirembea, yeye ananitazama tu, nikamrembea nalo, yeye ananiangalia tu; Huoni Bwana Hakimu Pwaguzi alikuwa ananitega kwa makusudi nimrembee nalo?
    HAKIMU: Pwaguzi, inaonesha ulikuwa unamtega mwenzako kwa makusudi. Kesi Dismiss.

    Unakumbuka kisa gani cha Pwagu na Pwaguzi?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    R.i.p.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Mzee pwagu kashavuta!!
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sikujua hilo! Mungu amlaze mahali pema.
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    oooh yess, siku hiyo walipata tenda ya kupaka rangi ya nyumba ukutani. basi hawakubakiza kitu walipaka hadi watotop wa mwenye nyumba, aliporudi ile anashanga shanga na yeye wakaanza kumpaka, kilianguka kichapo hapo, walitoka nduki .......... huko mbele wakaanza kulaumiana wenyewe mwishowe ngumi zikafumka baina yao , na ndio mwisho wa mchezo.
     
  6. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2014
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,953
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    ...enzi zetu/baada ya kupata UHURU WA TANGANYIKA!
     
  7. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2014
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,953
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Enzi zile nikiwa mdogo, kabla
    sijaanza darasa la kwanza na
    hata baada ya kuingia shule ya
    msingi tulizowea kusikiliza
    vipindi vya Mahoka na Pwagu
    na Pwaguzi, vikirushwa na Redio Tanzania, hakuna shaka
    hawa jamaa walikuwa vinara
    wa vichekesho kwa jinsi
    walivyoweza kupangilia
    vituko vyao japo tulisikia sauti
    tu bila kuwaona.
     
Loading...