Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PUTS 2-3......Ni Tsh. Ngapi wakuu........???

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kisaka80, Aug 27, 2012.

  1. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Wakuu wana JF,


    Naomba mnisaidie coz nataka kufanya maamuzi magumu lakini kinachotatiza ni hii PUTS 2-3 kuwa ni Tsh. ngapi. Kuna kazi ya Assistant lecture imetangazwa UDOM, mie sifa ninazo na ninataka kuomba hiyo job but kwa sasa nina job nyingine tena GVTS ambayo basic ni 954,000/= sasa nataka wataalamu mnishauri je kwa hiyo rate ya PUTS 2-3 ni sh.ngapi, na je hali ya maisha ya Dodoma kwa hiyo PUTS 2-3 inaweza mtu kukutoa kimasomaso na kusonga mbele?

    Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa mtakao weza nipa mwangajuu ya hili li-kitendawili langu.


    Asante,kazi njema ndugu zangu.
     
  2. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ngoja waje mchanganuo tupate faida wengi.
     
  3. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ngoja waje na mchanganuo wa hizi PUTS tupate faida wengi.
     
  4. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kimbilia UDOM ndugu yangu hapo unachelewa kama una sifa ni vema utakwenda kuanza na PUTS 2 ambayo inaanzia sh. 1,549,000/= hii ilikuwa kabla ya nyongeza ya Kikwete ya mwezi July mwaka huu. Kwa hiyo inaweza kuwa imeongezeka kidogo, sina data kamili baada ya nyongeza.
     
  5. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    @ Achengula,

    ASANTE SANA MKUU KWA DATA ZAKO.

    Pia Asante kwa ushauri mzuri.
     
  6. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante sana...nimepata jibu la swali langu
     
  7. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Milllion moja na laki saba flani wakikukata makato yote unabakiwa kama na milion na laki mbili fln hivi.But nakushauri usiache kazi kwanza maana kuwa na sifa haitoshi wengi wana sifa sasa je utapata maana unaweza kukuta mpo mia tano wanatakiwa watu watano maana wasomi sasa ni wengi na usishangae wengine watatoka kwenye vyuo vingine kuja omba hapo ytayari wao watakuwa na advantage maaana wana uzoefu but nakushauri kama una sifa omba nafasi zaidi ya moja .Nakutakia mafanikio mema na mtangulize mungu katika hilo.Thenkyuuu
     
  8. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    MKOBA2011


    NAKUSHUKURU SANA KIONGOZI,

    Nimepokea ushauri wako vema na nitajitahidi kuzingatia yote uliyoshauri mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kalambe million hizo achana na laki tisa. (angalizo ni kwamba kwa vile utakuwa assistant lecturer kama ulikuwa unakula allowances nje ya mshahara wa laki tisa huko serikalini, Udom hicho kitu sahau utangoja mshahara from month end to another hakuna marupurupu mpaka utakapopata Phd ndo ukiwa mjanja utaanza kupata hela za research na consultancy. Labda uanze kupiga misele ya kufundisha vyuo vingine
     
  10. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sure, tazama mshahara wa sasa na benefits nyingine za kando kisha pima per month..unaweza kuta mbali na laki9 kuna viposho vinavyopatikanaga vikafika mpka mil1.5,
    wkt ukifwata ya mil1.2 iyo ikawa haina rupurupu matokea tena kamshahara kanabana...all the best kaka, pima benefits kwanza nje ya mshahara..allowances zote, meals, transport, housing etc
     
  11. M

    MBUKWA New Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana na hizo m+. Huku njaa tupu, wanafunzi 500+, usije ukajuta kwa nini uliacha hizo laki 9. Hakuna marupurupu, dili za kufundisha vyuo vingine tabu kupata tayari zina wenyewe, maisha dom yapo juu, nyama kg 5000, samaki wabich kg 6000. Sokoni ukiingia na laki unarudi na kapu lipo nusu. Nyumba kodi ipo juu. Kwa kifupi kama uan kazi usiache ukaja udom, utajuta bora tukwambie mapema.
     
Loading...